Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Oạch, anh Huyền lãi to kỷ lục Q2, tương lai sán lạn thế mà sàn à @betaplamgiau ơi :109:
Kính trắng siêu mỏng cũng sàn :109:
Gas lãi to hưởng lợi giá dầu tăng cũng sàn :109:
hên thế nào đầu tư e vẫn cầm anh Đàng với anh Dược anh Bảo hiểm giảm nhẹ về quanh giá vốn không thì cũng vỡ mồm. Chỉ có cái trade thì đứt phừn phựt :)))

Cơ hội cuối cùng cho các anh nếu muốn giữ trận, bằng không thì bà con sẽ cho đi 1 lèo về 1K1 :1::19:
Có 50 điểm nữa là về 1.100 thôi, có gì ghê gớm đâu.
Quan trọng là tiền to phải đủ sức mua hết hàng giá rẻ, gió xoay chiều tăng mạnh bà con thấy ham mới nhảy vào lúc đó lại từ từ nhả ra

Chắc về 1080 là kịch thôi, kịch nữa thì 750. Mà em thấy về hết support rồi, chắc nếu có rụng thì mỗi dầu khí có dư địa. 80-100 điểm là giỏi.
Mua và khấn :1cool_byebye:
Điểm quan trọng gì đâu em.
VNI 1.200 năm 2008, nay còn dưới 1.200 mà đã tạo ra biết bao tỷ phú chứng khoán cơ mà.

Điểm quan trọng gì đâu em.
VNI 1.200 năm 2008, nay còn dưới 1.200 mà đã tạo ra biết bao tỷ phú chứng khoán cơ mà.
Vâng mình chiều bà con tí chị ạ. Còn hàng tốt thì vẫn ôm, kệ thôi. Lần đầu tiên em trải nghiệm ôm cổ, mà có cổ lỗ 3x % :24:. Test thử kiểu mới mà thấy khổ ghê.
Lái kéo giá giữ nav thô qua nhỉ :21::24:
SZ chán anh ạ :1cool_byebye:. Em có nên mang hàng ra tạo giao dịch ảo cho nó sôi động :2cool_go:

Vâng mình chiều bà con tí chị ạ. Còn hàng tốt thì vẫn ôm, kệ thôi. Lần đầu tiên em trải nghiệm ôm cổ, mà có cổ lỗ 3x % :24:. Test thử kiểu mới mà thấy khổ ghê.

SZ chán anh ạ :1cool_byebye:. Em có nên mang hàng ra tạo giao dịch ảo cho nó sôi động :2cool_go:
Giảm thế là bình thường mà em.
Nếu cảm thấy áp lực tức là tâm lý mình chưa phù hợp với cách chơi đó thôi.
Tính từ đỉnh, chốt phiên hôm qua TK chị giảm khoảng 4.6 tỷ mà vẫn thấy thoải mái bình thường.
NAV giảm là một phần tất yếu của nhà đầu tư.

Giảm thế là bình thường mà em.
Nếu cảm thấy áp lực tức là tâm lý mình chưa phù hợp với cách chơi đó thôi.
Tính từ đỉnh, chốt phiên hôm qua TK chị giảm khoảng 4.6 tỷ mà vẫn thấy thoải mái bình thường.
NAV giảm là một phần tất yếu của nhà đầu tư.
ngưỡng mộ chế :3cool_adore:
e cũng giảm tụt vs đọt, -20% yoy; nhưng ngủ ngon hơn hồi 1k5 :21:

Back