Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Em thần tượng mấy con Porsche với Lambo ở hầm Landmark thôi Chế. Cứ mỗi ngày đi làm, như được đi showroom, cũng có cái vui riêng.
Mấy em Hot Girl trên Tik Tok ở khu Landmark cũng nhìu, vài ngày lại gặp 1 em... Mà sao lên mạng, cứ thấy dân làng nó chởi làm Vin Nô... khổ lắm...:20:
Bảo nó nô cái cmm ấy. Vin nó kiếm tiền cho tao thì nó làm Tao nô chứ :24:
Nhắm mắt mua thêm VHM 59.

Như em đã nói ở trên Chế nha, giật tít tăng giá, 50 cồm chửi ngay... tăng là tăng thế nào? Bán ế mà còn bày đặt tăng giá, làm trò cho lắm.., đến cuối lại áp 3 Vouchers như Lux A....:19:
Xe của chị mua là 1 tỷ 250 triệu lăn bánh. Giờ áp 3 vouchers còn có 900 triệu thôi đấy.
Nhưng hình như xe không còn nhiều. Kiểu dọn kho hạ giá nên thông cảm.

Bảo nó nô cái cmm ấy. Vin nó kiếm tiền cho tao thì nó làm Tao nô chứ :24:
Nhắm mắt mua thêm VHM 59.
Em Buông Bỏ sân si thù hặn rồi Chế. Ai chửi Vin Nô, thì em lại Up ảnh con Lambo lên hồi đáp, hỏi nhẹ thôi: Bao giừ bạn đổi quan điểm, nhớ gọi mình. :15:

Em thần tượng mấy con Porsche với Lambo ở hầm Landmark thôi Chế. Cứ mỗi ngày đi làm, như được đi showroom, cũng có cái vui riêng.
Mấy em Hot Girl trên Tik Tok ở khu Landmark cũng nhìu, vài ngày lại gặp 1 em... Mà sao lên mạng, cứ thấy dân làng nó chởi làm Vin Nô... khổ lắm...:20:
Nguyên ổ :7cool_extreme_sexy_girl: ko ngờ a có sở thích giống em.

công thần thành tội thần cạ
lành mạnh vầy là ngon dồi :1cool_byebye:

Thanh khoản thực tầm 8-10k, mức này đã là 1 bước tiến thần kỳ, sau mỗi đợt khủng hoảng mới là cơ hội đổi "đời" cho chứng sỹ, nhưng đời nào sang đời nào thì ko chắc lắm :2cool_after_boom: Nhớ hồi xưa HSG 4,5 HPG 7,8 , DRC 6...xong 1-2 năm sau bà con ngồi "ước gì" của Mỹ Tâm.

Back