Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Mấy năm rồi Chế, mà hôm qua em mới đọc được, lúc đi hóng vụ tăng giá xế điện. Một bài giật tít, 50 cồm tiếp theo là chởi và chê, kinh hoàng thật...
Xe điện chị vẫn nghĩ ổn. Hệ thống trạm nạp như vậy thì tương lại của di chuyển ở VN là Vinfast thôi.
Mong chị me ăn con VHM xong kịp vào lại VIC :21:

Xe điện chị vẫn nghĩ ổn. Hệ thống trạm nạp như vậy thì tương lại của di chuyển ở VN là Vinfast thôi.
Mong chị me ăn con VHM xong kịp vào lại VIC :21:
Chắc là dư thời gian Chị ơi. Em hóng thì không thấy tia sáng nào ở mảng ấy lúc này, giao được đâu đó 448 con VF e34 mà báo chí làm tròn lên 500. Thế là ăn cho hết cả tấn gạch đá vì tội làm tròn. kkk

Chắc là dư thời gian Chị ơi. Em hóng thì không thấy tia sáng nào ở mảng ấy lúc này, giao được đâu đó 448 con VF e34 mà báo chí làm tròn lên 500. Thế là ăn cho hết cả tấn gạch đá vì tội làm tròn. kkk
Công nhận nhiều người mang lòng thù hận Vin thật.
Có lẽ tâm lý ghét người giàu :21:

Thần tượng chị Hằng và chị Thủy nữa chứ :21:
Em thần tượng mấy con Porsche với Lambo ở hầm Landmark thôi Chế. Cứ mỗi ngày đi làm, như được đi showroom, cũng có cái vui riêng.
Mấy em Hot Girl trên Tik Tok ở khu Landmark cũng nhìu, vài ngày lại gặp 1 em... Mà sao lên mạng, cứ thấy dân làng nó chởi làm Vin Nô... khổ lắm...:20:

Back