Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Cò không tiến thì cũng khó anh, xác định là dặt dẹo chờ hết mùa đông năm nay =))
VN thì làm gì sợ Mùa Đông? Âu Mẽo họ mới ngán thôi Thầy nha.
Đấy là chưa nói, quê em ở SG, chỉ có 2 mùa Mưa và Nắng. Nên em đê.ch biết đến cái giá buốt của mùa Đông. ahihi

Có sóng là có tiền em ạ.
Tiền trong dân còn nhiều lắm. Có điều phải nuôi dưỡng nguồn cầu thì các anh làm quả đập quả này cho tan xác làm nhụt hào khí F0 :1:
Vậy phải chờ các anh mèo mỡ ra tay trước mới được. bà con mới theo chứ

Uki, chúng mình cùng chờ nhé. Cầu cho Vờ Ni nó ko vỡ support, Thép kiểu gì cũng sống, ăn ít ăn nhiều gì cũng là ăn.
Cuối tuần đi hóng, thấy bà cuôn hô 3 đáy kinh quá, nhìn bảng lại thấy cảnh Hết Tiền, nên mình rét rét...
Gud luck for us!
Anh làm em loạn chưởng mất, vừa bói quẻ, xong cầu lô, rồi đi hóng? Túm lại là mần răng?
TT sau cú sập te tua, giờ thanh khoản hẻo chứng tỏ đáy cũng gần rồi, dậy mà đi anh :3cool_adore:
Thực tế là, đã test 1150 2 lần, chứ không phải em gánh đòn võ đoán à :2cool_sad:.

Nói bảo độc mồm nhưng nếu được thế cổ đông HPG VHM có mong điều gì đó xảy ra không???? :24::24::24:
Các zoom nó còn hô hào, FLC vào rỗ VN30 thay cho HPG. Kế ve sầu thoát xác của anh Q hay quá, bao năm lăn lộn mệt rồi, giờ chọn chỗ nằm phè hưởng thụ thôi.
Anh Q, my idol, mưu kế hơn cả Khổng Minh... Bắt bớ, bóc lịch... cũng chỉ là một cái bẫy, do anh đã lập sẵn từ lâu.
Quýt out trình :24:

VN thì làm gì sợ Mùa Đông? Âu Mẽo họ mới ngán thôi Thầy nha.
Đấy là chưa nói, quê em ở SG, chỉ có 2 mùa Mưa và Nắng. Nên em đê.ch biết đến cái giá buốt của mùa Đông. ahihi
:106:Múc húc xúc à anh tôi ơi, cơ hội đổi đời lần n ạ :111:

Các zoom nó còn hô hào, FLC vào rỗ VN30 thay cho HPG. Kế ve sầu thoát xác của anh Q hay quá, bao năm lăn lộn mệt rồi, giờ chọn chỗ nằm phè hưởng thụ thôi.
Anh Q, my idol, mưu kế hơn cả Khổng Minh... Bắt bớ, bóc lịch... cũng chỉ là một cái bẫy, do anh đã lập sẵn từ lâu.
Quýt out trình :24:
Vào đấy vẫn nằm phòng điều hòa đọc binh pháp nhờ :21:

Anh làm em loạn chưởng mất, vừa bói quẻ, xong cầu lô, rồi đi hóng? Túm lại là mần răng?
TT sau cú sập te tua, giờ thanh khoản hẻo chứng tỏ đáy cũng gần rồi, dậy mà đi anh :3cool_adore:
Không biết đáy ở nơi mô Thầy Rái ơi, em đã tu tập thành công, Buông Bỏ đáy đỉnh.
Duy chỉ có ca HSG là em ko hịu, vì sao ESOP giá 10k nó ế vậy, mà cổ đông ngoài cuộc lại nóng trong lòng, full hết các thể loại có thể full... Lạ và Độc thật chứ!

Không biết đáy ở nơi mô Thầy Rái ơi, em đã tu tập thành công, Buông Bỏ đáy đỉnh.
Duy chỉ có ca HSG là em ko hịu, vì sao ESOP giá 10k nó ế vậy, mà cổ đông ngoài cuộc lại nóng trong lòng, full hết các thể loại có thể full... Lạ và Độc thật chứ!
Chả có nhẽ anh xuống gặp Long Vương mà chưa tới đáy:2cool_sexy_girl:
Xong con kỳ nhông em rồi :2cool_after_boom:

Back