Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Cảm ơn my Idol, nhưng anh cứ thoải mái đi, no star where...
Mặc vét thắt cà vạt + đeo khẩu trang chỉ làm không gian khó thở thôi à :21:
Tới giới hạn, hoặc tới điểm mút rồi nên lại phải về sờ tai Vét Vạt.
Giờ lòng chỉ băn khoăn một câu hỏi duy nhất: Chí mình lớn, Tài mình cao, cớ sao mình cứ mãi lao đao cùng cặp đôi Long & Vượng? Trong khi NAV chứng minh, túi đầy hơn mỗi ngày đến từ A7 idol...:2:

Tới giới hạn, hoặc tới điểm mút rồi nên lại phải về sờ tai Vét Vạt.
Giờ lòng chỉ băn khoăn một câu hỏi duy nhất: Chí mình lớn, Tài mình cao, cớ sao mình cứ mãi lao đao cùng cặp đôi Long & Vượng? Trong khi NAV chứng minh, túi đầy hơn mỗi ngày đến từ A7 idol...:2:
Chịu được NAV giảm 75% chưa kể margin thì theo A7 là nhất rồi :21::21::21:

Last edited:
Vẫn chờ câu giải đáp của Thầy Rái, để xem góc nhìn của Thầy, sao lại chọn BID & HSG, mà ko chọn MBB & HPG... (Mình đoán lí do chọn cặp kia cũng na ná cái lí do mình chọn L14... kiểu như suy bụng mình ra bụng người Thầy).
Cảm ơn trước nhé! @Rai2705

Vẫn chờ câu giải đáp của Thầy Rái, để xem góc nhìn của Thầy, sao lại chọn BID & HSG, mà ko chọn MBB & HPG... (Mình đoán lí do chọn cặp kia cũng na ná cái lí do mình chọn L14... kiểu như suy bụng mình ra bụng người Thầy).
Cảm ơn trước nhé! @Rai2705
Chart của Bíp tốt hơn, chưa bao giờ hẻo quá 5 tháng.
Sen tèo mạnh nhất dòng, lại không bị Tây hấp.
Chốt lại, cái chính là lúc Enter nhấn đại may chưa đến nỗi ăn hại anh à :2cool_after_boom:

Chart của Bíp tốt hơn, chưa bao giờ hẻo quá 5 tháng.
Sen tèo mạnh nhất dòng, lại không bị Tây hấp.
Chốt lại, cái chính là lúc Enter nhấn đại may chưa đến nỗi ăn hại anh à :2cool_after_boom:
Vậy là có khi Thầy chưa sang tuổi Trâu (theo lịch tiết khí), vì Thầy nhìn trực quan rõ ràng, không âm mưu như mình và anh HL.
Chúc Thầy và Sp Mùi ăn đậm con BID nhoé!
:1cool_look_down:

Vậy là có khi Thầy chưa sang tuổi Trâu (theo lịch tiết khí), vì Thầy nhìn trực quan rõ ràng, không âm mưu như mình và anh HL.
Chúc Thầy và Sp Mùi ăn đậm con BID nhoé!
:1cool_look_down:
Cái này cũng đã báo cáo anh, Bíp khó giảm nhưng ăn dày thì khó. :4cool_beauty:
Đòn của em gửi chỗ anh Vũ kia, mong ảnh không thịt luộc em như cổ đông là mừng rồi :2cool_burn_joss_stick:

Cái này cũng đã báo cáo anh, Bíp khó giảm nhưng ăn dày thì khó. :4cool_beauty:
Đòn của em gửi chỗ anh Vũ kia, mong ảnh không thịt luộc em như cổ đông là mừng rồi :2cool_burn_joss_stick:
Mình đoán là anh Vũ sẽ luộc cổ đông vì cái thoả thuận giá sàn mớ 17tr cổ. Ko biết ảnh dùng chiêu thức gì, nhưng mình bói mu rùa nó bảo vậy. Đặc biệt ông nào tủi Trâu, thì sẽ thành món Trâu Gác Bếp.
May Thầy ko dính Tuổi ấy. :21:

Mình đoán là anh Vũ sẽ luộc cổ đông vì cái thoả thuận giá sàn mớ 17tr cổ. Ko biết ảnh dùng chiêu thức gì, nhưng mình bói mu rùa nó bảo vậy. Đặc biệt ông nào tủi Trâu, thì sẽ thành món Trâu Gác Bếp.
May Thầy ko dính Tuổi ấy. :21:
Anh tài thật đó, cái rì cũng biết, kể cả chuyện hồi xưa em tuổi con Rận :4cool_oh:
Sáng nay em lại vét ví ốc nhồi thêm, từ giờ úp mặt vô tường tự kiểm vậy :2cool_beated:

ôi anh Dị Nhân ơi -.- Ông cụ cửng quá
Anh @skynel chọn ông cụ làm SCP à
Ko phải của tôi đâu anh, nay có lúc tím. Mà xưa giờ có mấy khi tôi tìm đc siêu cổ đâu :105: đi hóng cho khoẻ.
Về cơ bản HCM ko thể là siêu cp đc trừ khi có chính sách thay đổi hoàn toàn về ttck, nó chỉ nhạy sóng thôi. Mua thấp thì thoải mái giữ. Siêu cp phải định hình đc lối tư duy mới theo biến chuyển chưa có trước đây hoặc có thay đổi phù hợp vĩ mô.

Last edited:
Anh tài thật đó, cái rì cũng biết, kể cả chuyện hồi xưa em tuổi con Rận :4cool_oh:
Sáng nay em lại vét ví ốc nhồi thêm, từ giờ úp mặt vô tường tự kiểm vậy :2cool_beated:
Thì mình bói nó ra quẻ hay nên nói vậy mà. Mình lấy quẻ theo trang cafef nó đăng, giờ Dậu, ngày 20/06/2022.
Quẻ Đại Súc => Tổn
Đại Súc: Quân tử bắt chước Thánh Hiền, để trở thành bậc đại trí đại giác.
Tổn: Tổn hao bên dưới, để có lợi cho bên trên.
=> Nên mình dịch ra: Ai ở cửa dưới, sẽ làm mồi nhậu cho cửa trên, trong quá trình tịnh tiến đến Bậc đại trí đại giác.
Sáng nay Thầy nhồi, mình thì mặc Vét Vạt ngồi im...xem bức tường có thể công phá nỗi không?!

Thì mình bói nó ra quẻ hay nên nói vậy mà. Mình lấy quẻ theo trang cafef nó đăng, giờ Dậu, ngày 20/06/2022.
Quẻ Đại Súc => Tổn
=> Nên mình dịch ra: Ai ở cửa dưới, sẽ làm mồi nhậu cho cửa trên, trong quá trình tịnh tiến đến Bậc đại trí đại giác.
Sáng nay Thầy nhồi, mình thì mặc Vét Vạt ngồi im...xem bức tường có thể công phá nỗi không?!
Quá hay ạ :105:

Quẻ Đại Súc => Tổn
Em có chút nhân duyên với anh Vũ từ 2009, nên anh cứ yên tâm Rái bị luộc quen rồi :2cool_sexy_girl:
Phần còn lại, đúng là chỉ có thể chờ.
GL&GT./.

Em có chút nhân duyên với anh Vũ từ 2009, nên anh cứ yên tâm Rái bị luộc quen rồi :2cool_sexy_girl:
Phần còn lại, đúng là chỉ có thể chờ.
GL&GT./.
Uki, chúng mình cùng chờ nhé. Cầu cho Vờ Ni nó ko vỡ support, Thép kiểu gì cũng sống, ăn ít ăn nhiều gì cũng là ăn.
Cuối tuần đi hóng, thấy bà cuôn hô 3 đáy kinh quá, nhìn bảng lại thấy cảnh Hết Tiền, nên mình rét rét...
Gud luck for us!

Back