Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Chả có nhẽ anh xuống gặp Long Vương mà chưa tới đáy:2cool_sexy_girl:
Xong con kỳ nhông em rồi :2cool_after_boom:
Long Vương nó khác Hoa Súng, nó kết liễu luôn Hoa Súng chứ lị. Sau 20/7 thì mới kể chiện màu xanh... Giờ tới đó toàn màu xám thôi ha.
Mà bỏ khái niệm đáy đỉnh đi Thầy ạ, quay về làm Nhà Đầu Toi chân chính. Đáy, đỉnh ko qan tọng, qan tọng ở chỗ ko biết đáy đỉnh, mà vẫn lỗ ít hơn VN30...là ngon.

Long Vương nó khác Hoa Súng, nó kết liễu luôn Hoa Súng chứ lị. Sau 20/7 thì mới kể chiện màu xanh... Giờ tới đó toàn màu xám thôi ha.
Mà bỏ khái niệm đáy đỉnh đi Thầy ạ, quay về làm Nhà Đầu Toi chân chính. Đáy, đỉnh ko qan tọng, qan tọng ở chỗ ko biết đáy đỉnh, mà vẫn lỗ ít hơn VN30...là ngon.
Chơi khó nhau vậy anh? Sợt toét mắt trên sàn không ra mã nào bán Hoa với buôn Súng :cute_smiley70:
Nay ma xui quỷ khiến thế nào lại nhồi thêm 1 ít :6cool_beat_shot:

Last edited:
Các chuyên gia FA nhưng nhìn chart với thị giá để phân tích cp à :24:
Xem hiệu ứng trên bảng điện, chắc bà con tranh thủ sell off để chuyển tàu Banks hay sao ấy Mod?:42:
Mong mai kia mấy ảnh để ý nhắc tới Thép, cho em với ông Chán được về bờ :102:

Chơi khó nhau vậy anh? Sợt toét mắt trên sàn không ra mã nào bán Hoa với buôn Súng :cute_smiley70:
Nay ma xui quỷ khiến thế nào lại nhồi thêm 1 ít :6cool_beat_shot:
Thôi đành tiễn đưa bạn một đoạn vậy. Cũng là họ nhà Thép, nhưng mỗi người mỗi chí. Ngồi cùng bàn nhậu, mà một ông ún riệu, một ông còn lại canh gắp mồi... thôi nghỉ cho phẻ!
Bye ông bạn, chờ hội ngộ ở một ca khác vậy.
:2cool_burn_joss_stick:

Xem hiệu ứng trên bảng điện, chắc bà con tranh thủ sell off để chuyển tàu Banks hay sao ấy Mod?:42:
Mong mai kia mấy ảnh để ý nhắc tới Thép, cho em với ông Chán được về bờ :102:
An tâm bạn tôi, tôi bấm tay rồi, Thép của tôi sau 3 năm nữa mới banh gáo, giờ đến đó vẫn còn kịp hồi xuân thêm 1 lần...là ít. W & S.

Nhỡ đâu lại nâng bank để bán các mã khác, sau đó rút bank là tan nát thì sao :19:
Bắt quả tang thầy Chim nộ tin lội gián hiiiiiii
NGày có 3000 tỏi thôi, còn đâu các anh mèo cả, nhưng mà quên có lúc là mèo trắng bắt mèo đen...?. nên anh nào ôm con nào là con đó sập thôi. bom mìn thì cuối cùng cũng pải nổ thôi

Thế mà cứ bị dọa tuổi mùi hoài anh ưi :109::109:
:21::21::21:
Tủi Mùi là cần nhưng đủ là phải lên con tàu chở Sửu nha sp. Sửu Mùi tương xung, nay lại năm Dần, nên con Mùi ăn thịt con Sửu ấy...
Dẫn chứng: Luna có chữ Mùi (đn chết 15$, trong khi thằng em trong phòng nó ăn 6k$ vì ko dính tủi), Vượng Ca có 2 chữ Mùi (đn đu đỉnh mãi ko thấy bờ, trong khi bà Chị trong room đã tạm biệt từ lâu).:22:

Tủi Mùi là cần nhưng đủ là phải lên con tàu chở Sửu nha sp. Sửu Mùi tương xung, nay lại năm Dần, nên con Mùi ăn thịt con Sửu ấy...
Dẫn chứng: Luna có chữ Mùi (đn chết 15$, trong khi thằng em trong phòng nó ăn 6k$ vì ko dính tủi), Vượng Ca có 2 chữ Mùi (đn đu đỉnh mãi ko thấy bờ, trong khi bà Chị trong room đã tạm biệt từ lâu).:22:
Còn mùi với tuất thì sao anh =)))))).

Vừa mua VHM 60.5 đấy biệt đâu mà biệt :1:

Back