Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Định phục thù CII mà thấy giao dịch như hạch nên thôi bán cho nhẹ đầu :1:
:21:
Chị em ta giống nhau thế, nay em cũng cắt lỗ dứt điểm HPG. Vốn dĩ em định chờ nó cá hồi lại để kiếm tí bánh mì, nhưng thôi vì sự nghịp bỏ bảng nên chấp nhận thương đau.
Chúc Chế thuận buồm xui gió ạ!

:21:
Chị em ta giống nhau thế, nay em cũng cắt lỗ dứt điểm HPG. Vốn dĩ em định chờ nó cá hồi lại để kiếm tí bánh mì, nhưng thôi vì sự nghịp bỏ bảng nên chấp nhận thương đau.
Chúc Chế thuận buồm xui gió ạ!
Chị giờ danh mục gọn nhẹ 10 mã, mà toàn hàng dài hạn nên về cơ bản TTCK nghỉ giao dịch cả năm vẫn OK, tuy nhiên soi bảng vẫn là đam mê :1:

Sao anh nói anh chờ Trăng tròn
Trăng còn chưa xuất hiện anh đã quên
Không có anh, anh em mất phương hướng quá
Thầy làm thơ tiễn biệt em ạ? Trăng tròn là nói DJ chớ có nói Vờ Ni đâu Thầy... Vờ Ni chấp hết, để tiến lên mốc 1500=>2000 nhé.kkk
Cơ bản em vào ra cũng hơi hơi đúng nhịp TT, nhưng chọn sai mã nên ko kiến được xèng, follow Idol cũng mông lung nhiều thứ...nên em lại ra đi, mưu sinh trước đã. Còi ko kiếm được, Chứng ko kiếm được, BĐS thì dòng tiền vừa đủ trả nợ vay... Đau lắm, nhưng phải buông tay, để giành thời gian chỉnh lại cặp loa đi hát nhép. :20::20::20:

Thầy làm thơ tiễn biệt em ạ? Trăng tròn là nói DJ chớ có nói Vờ Ni đâu Thầy... Vờ Ni chấp hết, để tiến lên mốc 1500=>2000 nhé.kkk
Cơ bản em vào ra cũng hơi hơi đúng nhịp TT, nhưng chọn sai mã nên ko kiến được xèng, follow Idol cũng mông lung nhiều thứ...nên em lại ra đi, mưu sinh trước đã. Còi ko kiếm được, Chứng ko kiếm được, BĐS thì dòng tiền vừa đủ trả nợ vay... Đau lắm, nhưng phải buông tay, để giành thời gian chỉnh lại cặp loa đi hát nhép. :20::20::20:
Chúc Anh ca khúc khải hoàn ạ :1178::1178:

Hãy cứ ra đi và làm những điều mình thích. Khi nào mệt mỏi hay đơn giản cần nghỉ ngơi thì hãy quay về với VC.
Nhà là nơi để về
Không hẳn là nơi có mẹ cha
Lãi lỗ, xét cho cùng, chỉ là trải nghiệm
Thành công không phải bởi nhiều tiền :21::21::21:

Hãy cứ ra đi và làm những điều mình thích. Khi nào mệt mỏi hay đơn giản cần nghỉ ngơi thì hãy quay về với VC.
Nhà là nơi để về
Không hẳn là nơi đó mẹ cha
Lãi lỗ, xét cho cùng, chỉ là trải nghiệm
Thành công không phải chỉ nhiều tiền :21::21::21:
Thanh nữ có gì mới chưa chị ?

OK Anh, anh đuôi gà cũng múc mạnh roài
Mr950 bảo chờ 900 mà cuối tuần thấy đã có vị thế rồi
Như Anh Chán bảo chứ, các Idols giờ chém cũng ko biết đâu mà lần
Phân kỳ xác lập thì rất khó sai, ít ra là trong ngắn hạn, thiếu tiền thì cũng chưa lên mạnh thôi, cứ từ từ lên thì lại gào lên trong nghi ngờ:7cool_feel_good:

Vãi các anh, rảnh rỗi đi nhòm ngó. Tôi cứ kệ thây, tt lên ai cũng sẽ có ăn, quan trọng là ai "chắc ăn". Cuối cùng vấn đề ko nằm ở tt mà ở mình thôi.
Sáng sớm dậy ngó BAF, còn coi Shiba ý nhầm Siba của chủ tịch bán thức ăn cho DN nên cứ thấy thế éo nào nên thôi, mà thường thôi là cp tăng :106:

Cái này là thật à, đúng là ... :21:

Back