Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Three days will make the trend.
Còn nước còn tát, ko được rút lui, rút lui là bị ám sát như Bin Laden ngay nhé Thầy.haha
Ko có volume thì dựng trend kiểu nào anh êi [emoji16]

Gửi từ SM-A515F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

tháng 7 đến hạn bán USD kỳ hạn của SBV, tiền lại hút về. chu kỳ HUT này chắc phải hết 2023. 1150 chỉ tạm thời giữ được, đầu tháng 7 là lại xuôi nam thôi a

Ko có volume thì dựng trend kiểu nào anh êi [emoji16]

Gửi từ SM-A515F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
Em cũng ko biết, nên mới hóng bảng, canh room mỗi ngày Thầy ạ. Giờ ngồi đếm Stars chứ ko đếm Dollars...

Giữ giá tốt nhất ngành, Leader mà cứ bắt chờ là thế nào Mod ui :4:
Giống cặp HPG-HSG ấy Thầy. Con mà chủ tạch đòi bán thì CE, con kia chủ tạch hứa ko pán thì đi lùi đi tới... Giống kiểu hết tiền nên đánh mí con nhẹ mông trước, bao giờ gom hụi xong thì sang đánh mí con mông nặng.

Giống cặp HPG-HSG ấy Thầy. Con mà chủ tạch đòi bán thì CE, con kia chủ tạch hứa ko pán thì đi lùi đi tới... Giống kiểu hết tiền nên đánh mí con nhẹ mông trước, bao giờ gom hụi xong thì sang đánh mí con mông nặng.
Anh tham cũng vừa thôi, trong điều kiện trên đảo dưới dáy như giờ thì đòi cao lương mỹ vị đâu ra :102:
Chờ đi, mới hẹo có hơn 2 tháng mà :19:

Anh tham cũng vừa thôi, trong điều kiện trên đảo dưới dáy như giờ thì đòi cao lương mỹ vị đâu ra :102:
Chờ đi, mới hẹo có hơn 2 tháng mà :19:
Ok Thầy Rái,
Thông cảm cho em, hàng thì ế ko bán được, cổ thì giảm, chưa về bờ được. Mong lắm đến cái ngày bỏ bảng để ko bị See Tình.
Mà có khi nào, TT nó cứ tằng tằng thế này thêm 1w nữa để tròn 2w ko ta?

Ok Thầy Rái,
Thông cảm cho em, hàng thì ế ko bán được, cổ thì giảm, chưa về bờ được. Mong lắm đến cái ngày bỏ bảng để ko bị See Tình.
Mà có khi nào, TT nó cứ tằng tằng thế này thêm 1w nữa để tròn 2w ko ta?
Vậy thôi đừng bán, ít ra vợ hỏi cũng có cái mà khoe như em này :10:
Còn TT kệ nó đi anh, Vờ ni cắm anh không mong đợi gì, Vờ ni tăng anh việc gì phải tiếc :21:
P/S : See you next month./.

Vậy thôi đừng bán, ít ra vợ hỏi cũng có cái mà khoe như em này :10:
Còn TT kệ nó đi anh, Vờ ni cắm anh không mong đợi gì, Vờ ni tăng anh việc gì phải tiếc :21:
Ko bán ko được, ko đủ KPI thì cuối tháng mất hết tiền thưởng, cuối năm mất Tết.
Em đang modify cái plan lại để giống Thầy nói, bỏ bảng rồi kệ mợ Vờ Ni. Mong lắm thay ngày về bờ để được siêu thoát.
ps: See u next quater

Last edited:
Back