Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Dạ anh nhưng em nghĩ tội lừa đảo chiếm đoạt tài sản nó to lắm vì vừa chủ mưu vừa thực thi.
Miễn ko dính vô tội Sắc Giới với Mai Thúy, thì luôn có cơ hội làm lại cuộc đời.
Thầy có follow Jordan Belfort Thầy sẽ thấy ngay. Bỏ Cổ Phiếu ta quay sang Phố Còi, vẫn du thuyền vẫn gái xinh, và những đồng đô la rơi tung tóe. :11:

Dạ tại Người ta nhìn vô Giá, còn em nhìn Chị Thủy với đọc Bloomberg ạ. Hơi ngố nhưng thôi kệ, tập luyện chịu đựng những điều ko ai chịu nỗi...hic
Chị thấy có bạn inbox chị all in mấy trăm k VIC nên chị nghĩ cũng có thể em nói thật, hỏi xem tín hiệu gì để em dám làm vậy(nếu là thật) :1:

Last edited:
Vinfast mà IPO thành công thì VIC có giá nào vậy a
Cũng ko rõ Thấy ơi, IPO để marketing và bán hàng, song song đó huy động tí vốn bên chốn lãi suất thực âm, chưa chắc đã được giá tốt như báo đăng tin.
Chị thấy có bạn inbox chị all in mấy trăm k VIC nên chị nghĩ cũng có thể em nói thật nên hỏi xem tín hiệu gì để em dám làm vậy(nếu là thật) :1:
Em không biết tin gì nội bộ hay tín hiệu gì đâu Chế, em chỉ nhìn vào những thứ ai cũng có thể nhìn. Em vào những phố room mà ai cũng có thể vào để hóng.
:109:

Đội đấy hình như làm không được việc bị đuổi hay sao đó.
Không rõ chị ạ nhưng cấp C level đó không phải bỗng nhiên mà đổi công việc như các cấp thực thi bên dưới.

• Like
Reactions: TTN
Không rõ chị ạ nhưng cấp C level đó không phải bỗng nhiên mà đổi công việc như các cấp thực thi bên dưới.
Cái dở của chi tiền gọi người tài là gặp phải bọn phông bạt, hoặc vừa tham tiền vừa không trung thành.
Đôi khi bị lừa dối như vụ mời Phan Quốc Việt về làm cho 30% cổ phần chẳng hạn.

Back