Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Dạ vô tư anh nhé, về dài hạn NAV luôn tăng:9cool_sweet_kiss: nhưng mà hơi rầu, nay em ko biết mua gì...mai em đu theo 100 cổ long vương. Đúng 100 cổ thôi ko hơn đâu.
Long Vương mình đang muốn ra đây, Bờ của mình tận giá 23.
Tối qua ngồi đọc lại nhật ký, thấy mình lõm kỳ này do quá sai plan. Giờ phải sửa sai để quay về thực tại, allin VIC rồi vác loa đi hát dạo, ko canh bảng nữa.

Long Vương mình đang muốn ra đây, Bờ của mình tận giá 23.
Tối qua ngồi đọc lại nhật ký, thấy mình lõm kỳ này do quá sai plan. Giờ phải sửa sai để quay về thực tại, allin VIC rồi vác loa đi hát dạo, ko canh bảng nữa.
Dạ anh, em thấy a sai plan ngay từ đầu. Nói chung đúng sai ko quan trọng nhưng ko quyết đoán thì dễ thành công công.

Dạ anh, em thấy a sai plan ngay từ đầu. Nói chung đúng sai ko quan trọng nhưng ko quyết đoán thì dễ thành công công.
Đúng Thầy ạ, ngồi trong chiếu bạc nên thấy tối tăm, ko biết đâu mới là chân ái.
Hôm qua em viết vô vở 1 câu mới: Bán hàng có ế cũng không được làm con bạc để qua tháng ngày.
Kỳ này em quyết đoán rồi, kệ mợ Vờ Ni về 500 hay lên 5000. In Xế Điện I đú.:111:
=> Muốn ngồi ở vị trí ko ai ngồi được, thì phải dám làm những thứ ko ai làm được.

@Chán thú thực vs anh siêu cp của em là vnmidcap sau đó là vnallshare, khi nào a thấy tụi nó ắp chen thì anh mua cái quái gì cũng ăn cả. Em phím dồi nhớ.
Cảm ơn Thầy về siêu cổ nhé. Mình xin lưu lại.
Cơ mà kỳ này rút kinh nghiệm kỳ trước, mình sẽ quyết đoán hơn.
=> Muốn đứng ở vị trí ko ai đứng được thì phải chịu được những cảm giác ko ai chịu được.

Back