Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Ngồi đọc post về đôi lái phím hàng mà e thấy hài vãi ... tiền mình mà nghe đội với lái cái gì nhỉ :D Đội lái sinh ra để lùa gà chứ có phải để phát từ thiện đâu :D AE nào khó quá cừ tìm cơ bản mà phang ... ngồi ăn cổ tức + biến động giá cũng được 20%/năm , giờ là lúc đi tiền rất tốt chờ họp DHCD chia thuyong73 :D
PCT suy nghĩ cực đoan quá. Vậy ACE trên này đang phím hàng với chỉ dạy cho nhau vì cái gì?

Ai cũng hỏi câu hỏi volume ... nếu khó trả lời thì coi history ... cứ bám vào cái suy nghĩ sách vở làm gì :D ngày mai xanh nữa thì cả tuần sau xanh ngát ... ae sẽ có 700 để mua :D CHuỗi tăng giá này nhìn lhistory diễn ra hoài ... hỏi đi hỏi lại hoài làm gì , đến lúc tin rồi thì ôm đọt :D
Xin chia sẽ là e cũng TA ...nhưng e xem TA quá khứ nó thế nào , chứ không xem TA sách viết ra sao :D

Lo chém ró, tổn hao nguyên khí... con Sxx lại chuẩn bị kìa... sp ơi... me hụt thì nhụt lắm nhoe...
Bên FX làm qué j có VOL, mà đn vưỡn cứ nhân 2, x3 acc hàng tuần đới thôi... dựa vào Mô hình Quẻ Bói...kkk
Nhắc lại lần thứ N cái hồn của ptkt là giá và khối lượng, mà không có 1 trong 2 thì thật là hết hồn :105::105::105:.
Nền phẳng là sideway tích lũy, có thể bùng lên, cũng có thể

Lo chém ró, tổn hao nguyên khí... con Sxx lại chuẩn bị kìa... sp ơi... me hụt thì nhụt lắm nhoe...
Bên FX làm qué j có VOL, mà đn vưỡn cứ nhân 2, x3 acc hàng tuần đới thôi... dựa vào Mô hình Quẻ Bói...kkk
các bác chém gió cuối giờ hài vãi :24:. btw, em hỏi khí không phải : có phải Sợ dớt lắm ko bác @Kỷ Sửu :106:

:21: em chưa nghiên cứu FX nên chịu.
Sxx là con lafoo con anh phím em đó à :19::19:.
Bảng giá đơ không đặt lệnh đc =))).

Status
Not open for further replies.
Back