Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Nhắc lại lần thứ N cái hồn của ptkt là giá và khối lượng, mà không có 1 trong 2 thì thật là hết hồn :105::105::105:.
Nền phẳng là sideway tích lũy, có thể bùng lên, cũng có thể gãy đổ :D. Chui vào giữa thì giống như đi vào vũng bùn :"> chờ hoài nản.
Điêu. Forex thấy có khối lượng đâu [emoji16].

Chạy ra cái hầm ngầm Đà Thành dự kiến 4k tỏi, xem có gì xơ múi được không? Cái vụ Cocobay hôm nọ được mời đi hội thảo (bon sales bên Empire sâu hàng khoe mã kinh qué), còn đn thì ăn sạch dĩa bánh ngọt, uống cạn ly laive... rồi về...kkk
Bởi zậy :))) chưa nghiên cứu tới FX , ha ha mới cày mỗi chứng đã ung thủ zồi.

Chạy ra cái hầm ngầm Đà Thành dự kiến 4k tỏi, xem có gì xơ múi được không? Cái vụ Cocobay hôm nọ được mời đi hội thảo (bon sales bên Empire sâu hàng khoe mã kinh qué), còn đn thì ăn sạch dĩa bánh ngọt, uống cạn ly laive... rồi về...kkk
Hầm ngầm đang bị phản đối mừ ta :))). Để em xem thử.
coccobay ku em của em làm trong đó nói bán đc lắm hết 3 khu rồi, ko biêt đúng ko :)))).

Dạ, em cũng không biết con sợ dớp là con nào?
8 tự thầy mí con 1 chỗ, 3 con trở lên, thì em mời vào hội nghị bóng bàn nhé... Sorri, dạo này em ngày càng mê tín! Hic
Cho Cào style 3 con đây, doanh nhân, giàu sụ.
Nam: Ất Mùi/ Bính Tuất/ Nhâm Tuất/ Canh Tuất

Check hộ anh cái thằng Nam An, ngay cạnh bên, cũng của Empire... bán hàng chạy không nhé! Thks
Hầm ngầm đang bị phản đối mừ ta :))). Để em xem thử.
coccobay ku em của em làm trong đó nói bán đc lắm hết 3 khu rồi, ko biêt đúng ko :)))).

Bán ở trong nam an hay chỗ nào hở anh.
Dự án Nam An resort có đẹp không? Cái chương trình sở hữu kỳ nghỉ, trao đổi qua RCI của bọn nó giới thiệu có cháy hàng không? 5.5tr / đêm, nó tặng Anh để quảng cáo, sang 2017 có khi ra Đà Thành ngắm ngía thử tí...

Những người giàu có phía trên họ cờm với nhâu tuyền bán buôn, đất đai, dự án, ngàn tỏi, đọc mà tủi thân quá :20:
Oạch, em cò con anh giai ơi... được mời đi dự hội thảo (trên danh nghĩa người khác)... ra lóng ngóng, ăn bánh uống nước rồi về thôi ạ! :20:

Dạ không anh ơi, em đang chuyển sang dl để cho vào lá số... rồi mò ạ! Ha ha
Thôi, để anh nói luôn, Bill Gate đó. Giờ Tuất mới thể hiện được mức độ giàu có của ổng. Giới học thuật TQ chọn giờ Tuất chỉ có mấy anh Việt Nam là chọn giờ Hợi.

Khó quá không trả lời được định trốn hả?
Vì câu trả lời nào trong 2 câu đấy mình đều có ví dụ để phản biện là vẫn chết như thường :24::24::24:
Mị a, cách tiếp cận cực đoan, phản khoa học. Tư tưởng này tốt nhất chẳng nên phân tích TA,FA làm gì vì chẳng có cái gì là đúng hết được ở cái hiểu biết của loài người.

Status
Not open for further replies.
Back