Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
ITD là công ty đầu tiên ở VN theo đuổi ngành nghề mới: giao thông thông minh!
A Quân ứng cử DBQH để 1 phần lobby triển khai ở khu vực phía Nam
Cứ kèm chữ thông minh là lại trở lên quá khó hiểu đối với mình.
Có điểm gì là lợi thế cạnh tranh đặc biệt không? Nếu 1 vài công ty nữa cùng tham gia thì sao? Công nghệ này có kéo dài bằng thời gian thu phí không?
P/s; nghi ngờ @tungneu cùng team EDO quá, HAX, ITD toàn hàng EDO từng phím mà mình không theo.

Có điểm gì là lợi thế cạnh tranh đặc biệt không? Nếu 1 vài công ty nữa cùng tham gia thì sao? Công nghệ này có kéo dài bằng thời gian thu phí không?
P/s; nghi ngờ @tungneu cùng team EDO quá, HAX, ITD toàn hàng EDO từng phím mà mình không theo.
Suốt ngày nghi với ngờ :68:
Cứ có catalyst hay ho là có lý do để đánh rồi, cần gì TS rẻ bèo, chỉ cần TS hợp lý + tương lai đẹp là đủ :10:

Cô Tay To thử soi SJS xem, chart có gì đó lạ lắm :10:
Cảm ơn anh. Em cũng hết tiền rồi. Đợt rồi quyết giữ hàng và định khi thị trường tạo đáy thì dùng MG nhưng thiệt hại nặng nề khiến em mất hết nhuệ khí nên không dám nữa.
Đợi ra báo cáo mã nào không như kỳ vọng em bán bớt sẽ lại xin ý kiến các anh chị trên này ạ.

Cô Tay To thử soi SJS xem, chart có gì đó lạ lắm :10:
Cả mấy tháng nay anh B đi chào các cty ck cho vay phần thoái vốn NN ...chắc sắp xong deal nên có dấu hiệu?Nếu thật thì cửa thắng 25%:target 28-29 trc tiên...
Nhưng phải ktra chắc...VC.vn mình hình như có bác NQ.Vinh nick là kiephongtran hay sao ấy theo SJS rất kỹ.

ví dụ như là trúng thầu độc quyền khai thác "Thành phố trong mơ" thời hạn 10 , rồi bán license cho từng sub contractor có đc ko???
Quan trọng là khẩu vị của TT và người dẫn dắt kéo theo được nhiều người tin vào tương lai thôi.
Bản thân em là đứa phải làm việc cực nhọc để kiếm tiền, chứng kiến rất nhiều người bạn bỗng chốc trở lên tay trắng nên em rất thận trọng với những viễn cảnh huy hoàng trừ khi em biết có vàng chôn dưới chân giường :10:

Toàn thích nói nói cho sang mồm, ITD có cái gì như hôm nọ chị nói nghe sang sang ấy mà ko đánh. :10::10::10:

Status
Not open for further replies.
Back