Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Cứ kèm chữ thông minh là lại trở lên quá khó hiểu đối với mình.
Có điểm gì là lợi thế cạnh tranh đặc biệt không? Nếu 1 vài công ty nữa cùng tham gia thì sao? Công nghệ này có kéo dài bằng thời gian thu phí không?
P/s; nghi ngờ @tungneu cùng team EDO quá, HAX, ITD toàn hàng EDO từng phím mà mình không theo.
EDO là đội nào chị?

Quan trọng là khẩu vị của TT và người dẫn dắt kéo theo được nhiều người tin vào tương lai thôi.
Bản thân em là đứa phải làm việc cực nhọc để kiếm tiền, chứng kiến rất nhiều người bạn bỗng chốc trở lên tay trắng nên em rất thận trọng với những viễn cảnh huy hoàng trừ khi em biết có vàng chôn dưới chân giường :10:
lái giỏi là người biết bán ảo tưởng cho NĐT , còn doanh nghiệp niêm yết chỉ cần ko đc dời sàn
muốn có ảo tưởng để bán thì phải đi dệt giấc mơ
nguyên liệu để dệt đối với loại cty kiểu này là cái giấy phép cho phép đc hành nghề dài lâu
mà IT thằng nào chả thế

Ngồi đọc post về đôi lái phím hàng mà e thấy hài vãi ... tiền mình mà nghe đội với lái cái gì nhỉ :D Đội lái sinh ra để lùa gà chứ có phải để phát từ thiện đâu :D AE nào khó quá cừ tìm cơ bản mà phang ... ngồi ăn cổ tức + biến động giá cũng được 20%/năm , giờ là lúc đi tiền rất tốt chờ họp DHCD chia thuyong73 :D

Dòng bank
Ngồi đọc post về đôi lái phím hàng mà e thấy hài vãi ... tiền mình mà nghe đội với lái cái gì nhỉ :D Đội lái sinh ra để lùa gà chứ có phải để phát từ thiện đâu :D AE nào khó quá cừ tìm cơ bản mà phang ... ngồi ăn cổ tức + biến động giá cũng được 20%/năm , giờ là lúc đi tiền rất tốt chờ họp DHCD chia thuyong73 :D
phím em một mã bác PCT:111:. Tin rằng bác ko phải đội lái

Status
Not open for further replies.
Back