Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Thằng ROS đến đoạn high volatile trần sàn liên tục, trò chơi chuyền cục than hồng đang được đẩy nhanh tốc độ, ai là người nắm than sau cùng?
ROS sẽ xoay quanh 100-12x thoai ... a nào muốn cutloss nó ôm hết :D Nhìn volume ROS hay thật ... chiều nay lại 12x ... nó oánh văng hết các anh lướt sóng :D
E không chơi ROS nhưng vẫn theo dõi đều ... giải trí :D

ROS sẽ xoay quanh 100-12x thoai ... a nào muốn cutloss nó ôm hết :D Nhìn volume ROS hay thật ... chiều nay lại 12x ... nó oánh văng hết các anh lướt sóng :D
E không chơi ROS nhưng vẫn theo dõi đều ... giải trí :D
Thật không :10:
Từ giờ trở đi ai ham hố lướt với cái vola rộng này nhiều khả năng sẽ phải trả giá đắt đấy :21:

Thật không :10:
Từ giờ trở đi ai ham hố lướt với cái vola rộng này nhiều khả năng sẽ phải trả giá đắt đấy :21:
Game ROS không chết đâu anh ... ai thích quánh bạc thì cứ làm 1k khoảng 118c ... Anh Q còn game bán cho tây ... quan điểm của e là ROS > 100 :D
Còn HPG & HSG thì sao cụ PCT? Mình nên múc mạnh hay bỏ chạy? Khó quá cụ ơi...
TT này nếu đánh dài 1-3 tháng thì mua được rồi bác ... còn đang có lời thích thì bán ... bán xong cầm tiền đừng mua linh tinh ... không lại bấm nu đó :D
Thời điểm đi tiền rất rõ ... VNI đỏ lét mà mấy con BCs không giảm mấy ... tiền vào nằm vùng bác ợ ... chưa tăng ngay nhưng là cơ hội mua hàng cơ bản tốt , để đó cuối năm 2016 kiếm 10-15% :D Đời éo dễ ăn ngay các anh đâu :D

http://vietcurrency.vn/threads/binh-luan-giao-dich-hang-ngay-mong-manh-tinh-ve.1547/page-48
Kinh.dưng chỉ đc vài ngày, qua chủ nhật sang t2 tuần sau $ lại hạ nhiệt .
Mình vừa đưa tiền cho e gái mua lấy ít SJC để có xèng mừng tuổi năm mới cho các cháu.Theo tính toán chủ quan của mình giá vàng SJC sẽ lên và mình sẽ lời đc 3.5_4tr/lượng ( tính giá mua hôm nay )trước ngày 25 tết AL.

$ đã hạ nhiệt http://cafef.vn/ty-gia-usd-vnd-tiep-tuc-giam-2016112908493899.chn
Tỷ giá trung tâm và tỷ giá tại các ngân hàng thương mại liên tục giảm trong 2 phiên trở lại đây. So với cuối tuần trước, mỗi đồng bạc xanh đã giảm 50-60 đồng.

Status
Not open for further replies.
Back