Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.

Hôm nay mua một ít văn nghệ đánh dấu ngày trở lại, T+ có thể ngậm ngùi cutloss :3D_35:

Tự mình hại mình là chính... lúc sướng nhất cũng là lúc nguy hiểm nhất, lần này lại dính. :106:
Ngày xưa mềnh cũng chơi kiểu hóng hớt, sau tổng kết lại chẳng được bao nhiêu. Ăn dày toàn là những vụ nằm gai nếm mật. Hàng phím, hàng rỉ tai đầy nhưng cứ phải tính nước chịu kẹp được mới chơi.

Ngày xưa mềnh cũng chơi kiểu hóng hớt, sau tổng kết lại chẳng được bao nhiêu. Ăn dày toàn là những vụ nằm gai nếm mật. Hàng phím, hàng rỉ tai đầy nhưng cứ phải tính nước chịu kẹp được mới chơi.
Iêm xác định đi cờ bạc ăn theo bọn lên sòng mà chị, có nghe pim pím hóng hớt của ông nào đâu?
Lúc ăn không thấy khen iêm một tiếng... toàn canh lúc thua thì mới chịu chia sẻ... Chị kiệm lời khen thật !!! :20:

:24::24::24:
Yêu em lắm đấy, lúc ăn được sướng quá rồi cần gì khen nữa.
Cần chứ chị... đặc biệt là chị khen... để em được thấy sướng gấp đôi. :21:
Trên VC này có hai nhân vật cần quan tâm, xét theo tiêu chí khen/chê: Chị tay to khen đúng nhất & Dát đồ chê chuẩn nhất. :113:

Hôm nay lại thêm 1 hôm nữa VNI dạt dào nước ... thật tuyệt vời vì mua xuân lại về ... nôn nao đến lạ người :D
Mua săn đến trồng con gì nuôi con gì các anh ơi :D

Cho đến giờ này đối với mình nếu muốn toàn mạng khẩu quyết vẫn chỉ là (trading inside observation) thôi, sẽ chẳng bao giờ tin vào mật ong mật ruồi gì hết!:21::21::21:
Kết hợp luôn là phương pháp làm tăng xác suất thành công anh ơi :21::21::21:

Iêm xác định đi cờ bạc ăn theo bọn lên sòng mà chị, có nghe pim pím hóng hớt của ông nào đâu?
Lúc ăn không thấy khen iêm một tiếng... toàn canh lúc thua thì mới chịu chia sẻ... Chị kiệm lời khen thật !!! :20:
:21::21::21: Lúc ăn được thì anh là đúng thì nàm gì có lời khuyên nào chuẩn hơn được

Giá vàng SJC chạm đáy 1 tháng, USD tự do gần 22.900 đồng, USD ngân hàng xấp xỉ 22.800 đồng...

http://vneconomy.vn/tai-chinh/gia-v...do-huong-moc-22900-dong-20161124093533634.htm

Kinh nhỉ?
Kinh.dưng chỉ đc vài ngày, qua chủ nhật sang t2 tuần sau $ lại hạ nhiệt .
Mình vừa đưa tiền cho e gái mua lấy ít SJC để có xèng mừng tuổi năm mới cho các cháu.Theo tính toán chủ quan của mình giá vàng SJC sẽ lên và mình sẽ lời đc 3.5_4tr/lượng ( tính giá mua hôm nay )trước ngày 25 tết AL.

Last edited:
Trời, hỏi anh em trên này không hỏi lại qua f319 hóng anh nhỉ

Hỏi anh em trên này, lời o sao, lỗ anh em xin lỗi cũng nhẹ lòng

Hỏi f319 lời không sao, lỗ nó chửi cho thêm, đắng ruột
Chắc Bụt nhà không thiên.

Status
Not open for further replies.
Back