Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
TT giảm từ 684 về ... mấy con cơ bản giảm loanh quanh 2% ... các anh tính thử xem có ai lời / lỗ gì quá lớn để take profit /cutloss không :D
Toàn VNM ROS quẫy thoai :D

Không phải vậy đâu. TK của mình giảm kinh hoàng luôn đấy.
Thế ah chị ... kinh nhỉ :D C show danh mục e xem thử ... e toàn loanh quanh HPG HSG HBC GIL ... thấy nhẹ nhàng ah :D

• Like
Reactions: TTN
Lần này anh om lâu thật, và còn huyết liệc nữa chứ... cái quẻ ngoài dự tính của em... hic
Tụi nó làm deal nhanh cũng 6 tháng,nên mình kiên nhẫn thôi.
Blu bây giờ mình thấy MSN giá này(62.5-63) thật hấp dẫn,tuần trc bán PVD(hôm trc cmt nói chỉ chơi PVD trong tháng 11).Giá kỳ vọng cho MSN tăng 20%-30%nếu dùng đòn 3:7 ăn cũng đậm.

Anh nào bán ROS thì bán đi ... nó chặn lệnh mua kìa ...hahaha :D
Yếu trym đừng dính vào ROS ... như e xác định éo bao giờ chơi ROS :D

Blu bây giờ mình thấy MSN giá này(62.5-63) thật hấp dẫn,tuần trc bán PVD(hôm trc cmt nói chỉ chơi PVD trong tháng 11).Giá kỳ vọng cho MSN tăng 20%-30%nếu dùng đòn 3:7 ăn cũng đậm.
MSN anh cầm 3-6 tháng ... mới ăn , 3-7 đâu cầm lau duoc vậy :D

@HOANGLINH nhớ cho là không phải deal nào họ cũng thành công nhé.

MSN em thấy giá này ôm được đấy bác, thằng con MSR trụ tốt trên 15 cũng ok...

Giảm từ 4.2 tỷ xuống 3.66 tỷ.
hí hí ... sao nhiều vại ... e thì cứ loanh quanh -2% ... rồi +1% ... không biến động nhiều :D
Tháng 11 này ăn được HT1 nhưng lại bị GIL nó tát ... cơ bản tháng 11 móm :D
Hi vọng tháng 12 chỉ có lồi :D

Last edited:
  • Like
Reactions: TTN
Status
Not open for further replies.
Back