Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Làm sao ra đưọc cái quẻ Thuần Ly vậy Cờ huynh ơi? Dùng bộ môn nào vậy anh?
Thks, em đang cố bài trừ mê tín đây...

Cái 2 này của 2 mem VC ấy ạ, 1 mem bắt đầu bằng chữ K, 1 mem bắt đầu bằng chữ H. Chữ K xin quẻ, chữ H là khuyến nghị mã

Quên chưa xin phép, post lên đây thế nào cũng bị mắng...

Cái 2 này của 2 mem VC ấy ạ, 1 mem bắt đầu bằng chữ K, 1 mem bắt đầu bằng chữ H. Chữ K xin quẻ, chữ H là khuyến nghị mã

Quên chưa xin phép, post lên đây thế nào cũng bị mắng...
Cơ mà dùng cái môn gì để lấy quẻ ạ? Mai hoa dịch hay là Bốc phệ anh ơi, anh hỏi giúp em với... Em đang nghiên cứu khúc này nên quan tâm lắm lắm. Kết quả đúng / sai không quan trọng... quan trọng là cách thức ứng dụng thế nào?
Hay anh rủ rê anh/chị K & H tạo box chém gió đi, em đóng góp nhiệt... Bảo đảm lôi kéo được một đống view cho phố rùm... Trình em đủ chém Public rồi, anh cứ an tâm... :thankyou:

Đợt này anh Chim non quên mất cảng biển nhỉ? Phím cả Đại bàng hôm 59 cũng bị chê!:21:
Có quên đâu. Chén 1 vòng rồi đấy. ĐB chê à :)

Sent from my SM-N920C using Tapatalk
:24::24::24: em giờ ăn bằng lần quen rồi, một vài chục phần trăm ko màng các anh ợ.

PS: Gửi Cờ Huynh... em ạ anh 3 cái ạ

Còn theo trường phái huyền bí:

Quẻ Kinh Dịch hỏi diễn tiến thị trường CKVN trọn năm Đinh Dậu:
Bát Thuần Ly, động hào 4 được quẻ Sơn Hoả Bí.

Kinh Dịch hỏi diễn tiến thị trường CKVN trọn năm Đinh Dậu:
Bát Thuần Ly, động hào 4 được quẻ Sơn Hoả Bí.
Theo quẻ thì bên ngoài có vẻ tốt nhưng bên trong đầy mâu thuẩn.
Dự báo: tháng Giêng và tháng hai rất tốt, tháng ba tư nên thoát ra, tháng sáu tăng khá, tháng 7-8 không tốt, tháng 9-10 phát triển rất mạnh, tháng 11- chạp khá trong phập phồng.
Vẫn một câu: hết sức cẩn trọng.
túm vắn 1 câu là cứ có miếng là chốt chả đầu tư đầu teo gì hết, con ong chăm chỉ thì năng nhặt sớm chặt bị phỏng ạ :115::115::115::115::115:

Status
Not open for further replies.
Back