Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
tự dưng lại có mấy thằng tây nhẩy vào múc, gặp được tây hịn thì ngon, bọn này khỏe và dai sức lắm
Hôm nay thấy có bạn gửi cho câu chuyện ITD, Nói ITD có thể giành được 70% trong số 5.700 tỷ đầu tư vào 1.900 km cao tốc. Chị không hiểu ITD đầu tư kiểu gì nhỉ? Như HUT thì chị thấy đầu tư BOO và chỉ ăn 8% doanh thu mỗi trạm thôi.

Hôm nay thấy có bạn gửi cho câu chuyện ITD, Nói ITD có thể giành được 70% trong số 5.700 tỷ đầu tư vào 1.900 km cao tốc. Chị không hiểu ITD đầu tư kiểu gì nhỉ? Như HUT thì chị thấy đầu tư BOO và chỉ ăn 8% doanh thu mỗi trạm thôi.
Dạ chỉ cần có câu chuyện để kể thôi ợ.

Em thấy chị ấy mua thấp bán cao anh à :10:
phải biết lý do sao mua thấp bán cao đc chứ còn ko thì có gì biết để mà học đâu a.

chị chỉ cần học đc quả ra hàng thần thánh của e ở KDM thôi 13,x, vừa liếc xuống e nó mà hãi quá
Thú thật là mấy con hàng này em dùng feeling chị ơi toàn nhờ may mắn , ko có gì để học cả hixx.

Dạ chỉ cần có câu chuyện để kể thôi ợ.
công việc hiểu nôm na là nó thiết kế, cung cấp thiết bị, cài đặt ... cho hệ thống giao thông thông minh. Hiện giờ mới ở mức như thu phí 1 dừng, thu phí ko dừng...
Câu truyện nó có hướng mở rất lớn (cái này kỳ vọng rất xa, nên có khi là ảo tưởng) khi các xe oto buộc phải gắn với 1 tk ngân hàng (đã có ông nào đó đề cập) để thực hiện thu phí phạt tự động. Triển khai cái này, thì như kinh nghiệm các nước thường chỉ có 2-3 thằng gì đó được làm để đảm bảo đồng bộ. Hiện giờ thằng này là đầu ngành.
Con số tài chính cụ thể thì e cũng mù tịt, chỉ follow câu truyện và đợi báo cáo nó ra mà vẫn tốt thì vẫn follow (dựa trên cả TA), chứ dự báo thì chịu luôn.

phải biết lý do sao mua thấp bán cao đc chứ còn ko thì có gì biết để mà học đâu a.

Thú thật là mấy con hàng này em dùng feeling chị ơi toàn nhờ may mắn , ko có gì để học cả hixx.
Tôi là tôi nghi ngờ anh chính là đội trưởng đội lái tàu đó nha :1:
Cách đánh của anh cực máu lửa mà lại rất ít khi xảy chân, suy ra anh vẫn đang kiểm soát được tình hình.

Status
Not open for further replies.
Back