Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Nhờ chart nó xác minh cho. Bao giờ tạo đáy theo W thành công thì có cơ sở, giờ thì chưa nên có miếng nào bỏ vào miệng ngay như bác Tí là chuẩn.
Em HÀNG chưa chơi theo kiểu follow trend được, gái mới hoàn lương để chờ xem sau khi ra trại phục hồi nhân phẩm có chịu khó tìm nghề khác mầm ăn hay lại ngựa quen đường cũ :) Em đợt rồi cô thương kiếm được miếng bỏ miệng và đã chạy ra, đang chờ chart nó cờn phơm em nó đep thật thì sẽ quay lại... giá CSTN đang chạm đỉnh cũ 240 hồi đầu năm ngoái, nếu break tạo W thì họ Thanh nữ sẽ bước vào một chu kỳ tăng dài hạn mới... chờ đợi là hạnh phúc hì hì:)

Nói thật,trong anh bây giờ ham muốn em vàng anh lắm rồi,
Đường tình hai ngã,hold FLC cho đến ...mùa để mua Gold (sau giữa tháng 12)-số phận an bài thế chăng?
Câu hỏi này khó qua Anh ơi, em không có câu trả lời ạ.
Em thấy có hứng thú khi anh pọt cái DOB & phát biểu: Chỉ chơi những con hàng số 1 của ngành, lúc anh Bet CTD/PVD/HSG ...

Em HÀNG chưa chơi theo kiểu follow trend được, gái mới hoàn lương để chờ xem sau khi ra trại phục hồi nhân phẩm có chịu khó tìm nghề khác mầm ăn hay lại ngựa quen đường cũ :) Em đợt rồi cô thương kiếm được miếng bỏ miệng và đã chạy ra, đang chờ chart nó cờn phơm em nó đep thật thì sẽ quay lại... giá CSTN đang chạm đỉnh cũ 240 hồi đầu năm ngoái, nếu break tạo W thì họ Thanh nữ sẽ bước vào một chu kỳ mới... chờ đợi là hạnh phúc hì hì:)
Nhận chart oánh ngắn thì @X-trader với @lionking quá giỏi và tỉnh rồi :41:

Sp khờ quá, bọn cá bự sẽ kéo lên đến khi ra tin ETF múc HSG... Sp thấy ngon quá, nhồi thêm...Sau đó tụi nó mới xả... Quẻ lúc ý ứng như thần... Thiên cơ có lộ sp cũng không thoát được...kkk
Ớ thế tới đó bán nhóe :19: cơ gì mà lộ tòe loe thế này :))).

:18::18: Thôi em trốn đây sợ quá :)), ko nên đùa giỡn thái quá với món này :10::10::10:.
À ha ha... đấy, có ai dám đùa giỡn với Huyền Bí Học cơ chứ... không tin cứ chê mạnh mẽ vào... dính Mèo Đen thì cũng đừng than vãn... :24::24::24:
Ps: Stop thôi, đi quá lố rồi... có gì mới inbox cho nó nhẹ nhàng & êm ái :1:

Status
Not open for further replies.
Back