Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Vụ TRC khóc với cậu em nó bảo chị cứ mua Dxx và Fxx là ngon rồi. Vậy mà vẫn còn chưa thèm mua nữa đây.
:24::24:
Hàng tự mình kiếm được nó mới phê chứ, lại nâng cao được trình độ bản thân :1: chứ cứ nghe hàng phím của nó thì thà bảo chị đưa mày 10 tỏi, mỗi năm chị thu 50%, phần trên của mày tất xem nó có dám nhận không :19:
Tuy nhiên chỉ nên giữ hàng up trend thôi, ôm mấy con đao chen rõ mồn một là chứng minh cái bảo thủ của mình chứ chả lợi lộc gì :19:

TT hôm nay test cung tiếp ... đi ngang trên 680 chắc đến thứ 2 tuần sau ... đầu tuần sau lại có kèo tiếp thôi các anh :D Chào tháng 12 là UP mạnh qua 700 đó :D ae nào đang dạo chơi thì về nhà núp lùm là vừa :D
Có ace nào kẹp GIL cùng mình không ??? hi hi
Vụ HBC e sẽ theo dõi T3 cùng anh chim non ...nhưng quan điểm e sẽ qua 30 nhanh thôi :) HBC đánh rất chắc và khéo ... volume loanh quanh 10tr , đồng thuận thì lên 35 trong tháng 12 luôn :D

TT hôm nay test cung tiếp ... đi ngang trên 680 chắc đến thứ 2 tuần sau ... đầu tuần sau lại có kèo tiếp thôi các anh :D Chào tháng 12 là UP mạnh qua 700 đó :D ae nào đang dạo chơi thì về nhà núp lùm là vừa :D
Có ace nào kẹp GIL cùng mình không ??? hi hi
Vụ HBC e sẽ theo dõi T3 cùng anh chim non ...nhưng quan điểm e sẽ qua 30 nhanh thôi :) HBC đánh rất chắc và khéo ... volume loanh quanh 10tr , đồng thuận thì lên 35 trong tháng 12 luôn :D
Có 5.000 GIL 53.7. NHưng sẽ cắt nếu thủng 50 nhé.

Ố ồ. Chị có 1 lô 20.85 nhưng nó bảo ít quá không bỏ dính răng, nhưng chưa dám mua thêm. Đến điểm nhồi ngon em ới chị nhé.
Hôm nay nhồi đẹp chị ợ... nhưng mà em chỉ để nghiệm quẻ thôi. Không phải style Múc & Hold của em... Chúc chị & em chị Son nhoé, em chỉ cần đến 8x thoai, không cần 1xx đâu ạ.

Status
Not open for further replies.
Back