Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Em đang ôm một bụng anh Đức đây anh ạ, đóng bỉm đi chơi mấy tuần, mua bình quân giá giảm phá vỡ nguyên tắc mình đặt ra chỉ vì đặt cược vào cái chart phân kỳ phi lý giữa giá CSTN và cp của anh ấy.
Cụ oánh phân bò thì oánh con HNG ấy... em thấy hợp lý hơn... Cơ mà em không có phân...

Em đang ôm một bụng anh Đức đây anh ạ, đóng bỉm đi chơi mấy tuần, mua bình quân giá giảm phá vỡ nguyên tắc mình đặt ra chỉ vì đặt cược vào cái chart phân kỳ phi lý giữa giá CSTN và cp của anh ấy.
Thế thì ra Tết chắc có tiền lì xì to rồi, chúc mừng thầy :113:

Hình như em phá quẻ của anh mất rồi hiu hiu, Ôi con bọc bọc hôm bữa và apc =)))))))).
Chời... hình như cái gì nữa, đã nói là quẻ không ứng với mệnh 3 con ngay từ đầu rồi còn giề... không chịu tin... anh Dennis quả nhiên cao thủ... Chúc mừng, chúc mừng...

Vào thử 2 lô 5.6. đã cắt ở 5.39. Cười khi nó rơi về 5 và giờ thì ...tiếc :10:

Thấy khen bác Tí, rồi lại trăn trở với bác Tí là biết ngay chị tay to làm gì rồi he he :21:
Chị mê cao su mà không chịu nhận... cứ cố cãi... cho bằng được anh ợ...:21:
Cơ mà... tiếc thay, tiếc thay... dù có kiếm được đầy xèng thì cũng đã mất dần lá phiếu tín nhiệm của iem...:2:

Ha ha ha
Thế nào cũng phát biểu vài mà, ngay từ hôm qua khi hô phân bò lòe tím... Ôi chị tay to iu vấu của em ơi... ngày càng phục chị rồi... phục sát đất !!!:24:
Khi đã đen làm gì cũng sai.
Ví dụ mình tính đầu tư 1 mã cực an toàn, tuy tăng trưởng chậm nhưng chắc chắn là HTI. Ai ngờ quý 4 nó ra báo cáo đúng là lợi nhuận gộp có tăng nhưng chi phí bán hàng lại tăng đột biến. Sáng nay vừa nói chuyện với bọn đó thì ra quý 4 năm nay tốt, sang năm vướng thi công sợ lưu lượng xe giảm trong khoảng 6 tháng nên đẩy chi phí của quý 1/2017 như tiền thưởng, tiền tết sang quý 4 luôn.

Status
Not open for further replies.
Back