Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Vào thử 2 lô 5.6. đã cắt ở 5.39. Cười khi nó rơi về 5 và giờ thì ...tiếc :10:
Em cũng vào lần đầu giá 5.6 -5.7 khoảng 30% NAV và tính chỉ ôm số lượng đấy qua Tết, hôm nó bị đập về 5 thấy cầu tốt quá nổi máu tham mua full tài khoản... Cũng chỉ vì tin ông anh làm lớn ở NH nói là vụ tái cấu gì đấy ổn rồi, lại máu me dùng full margin mua cả thằng con và bố giá 5 và 4.x...

Chị mê cao su mà không chịu nhận... cứ cố cãi... cho bằng được anh ợ...:21:
Cơ mà... tiếc thay, tiếc thay... dù có kiếm được đầy xèng thì cũng đã mất dần lá phiếu tín nhiệm của iem...:2:
Anh Đức thì muốn thử nghiệm lý thuyết hồi quy đấy.
Thích cao su thì cứ con 100% cao su như TRC mà chơi chứ.

Em cũng vào lần đầu giá 5.6 -5.7 khoảng 30% NAV và tính chỉ ôm số lượng đấy qua Tết, hôm nó bị đập về 5 thấy cầu tốt quá nổi máu tham mua full tài khoản... Cũng chỉ vì tin ông anh làm lớn ở NH nói là vụ tái cấu gì đấy ổn rồi, lại máu me dùng full margin mua cả thằng con và bố giá 5 và 4.x...
Thầy dùng full MG để bình quân giá giảm là cũng ác đấy :109:

Khi đã đen làm gì cũng sai.
Ví dụ mình tính đầu tư 1 mã cực an toàn, tuy tăng trưởng chậm nhưng chắc chắn là HTI. Ai ngờ quý 4 nó ra báo cáo đúng là lợi nhuận gộp có tăng nhưng chi phí bán hàng lại tăng đột biến. Sáng nay vừa nói chuyện với bọn đó thì ra quý 4 năm nay tốt, sang năm vướng thi công sợ lưu lượng xe giảm trong khoảng 6 tháng nên đẩy chi phí của quý 1/2017 như tiền thưởng, tiền tết sang quý 4 luôn.
Tin em đi, em giải gần xong bài toán Huyền bí về vận may rồi... càng ngày càng phục lăn Táo huynh về cách ứng dụng Huyền bí học... :113:

Cóc tin :14:
Mà mình không sợ sai ba cái lặt vặt, cứ sai thoái mái đi chỉ cần1 lần đặt cược lớn và đúng.
Thì thế... biết là cóc tin nên mới bảo là ráng mà tin em đi...
Về cái thuyết hồi quy, cẩn thận lặp lại sai lầm Ngược Thời nên phải nằm chờ...
Cấp tiến hơn thuyết hồi quy, có thuyết phản phục... Trọng tâm của thuyết phản phục là đối xưng qua tâm... biết cái tâm và cái biên của quá khứ thì mới khả dĩ đoán định cái biên của tương lai... Em không cần chứng minh đâu nhóe, giỏi thì cứ thử phản biện những lý luận và mô hình toán học hiện đại trong sách xem... Phản biện nỗi thì em phong tước vị Giáo sư, Giáo Sư thích thì ngoáy... :21:

• Like
Reactions: TTN
Khi đã đen làm gì cũng sai.
Ví dụ mình tính đầu tư 1 mã cực an toàn, tuy tăng trưởng chậm nhưng chắc chắn là HTI. Ai ngờ quý 4 nó ra báo cáo đúng là lợi nhuận gộp có tăng nhưng chi phí bán hàng lại tăng đột biến. Sáng nay vừa nói chuyện với bọn đó thì ra quý 4 năm nay tốt, sang năm vướng thi công sợ lưu lượng xe giảm trong khoảng 6 tháng nên đẩy chi phí của quý 1/2017 như tiền thưởng, tiền tết sang quý 4 luôn.
mình nghĩ nhưng cả làng ko nghĩ như thế thì :105: chị ạ. còn vụ book số thì quả là đen thật :106:

Thầy dùng full MG để bình quân giá giảm là cũng ác đấy :109:
Thế mới sợ anh ạ, đánh thuần TA thì em ko bao giờ chơi sát ván kiểu này nhưng kiểu nửa nạc nửa mỡ tin vào thông tin được phím nên nó mới loạn chưởng đánh mất chính mình, hôm giá down thủng mốc 5 trong khi giá cao su >300 em không còn biết tin vào điều gì nữa, đã có suy nghĩ là cắt sạch cho nhẹ đầu. Full margin vào mấy thằng BCs tử tế còn đỡ sợ dính vào anh Đức nổ thông tin mập mờ kinh vãi đ ái... Case này kể cả thành hay bại em vẫn ghi nhận là một sai lầm để rút kinh nghiệm.

mình nghĩ nhưng cả làng ko nghĩ như thế thì :105: chị ạ. còn vụ book số thì quả là đen thật :106:
Thầy nhầm, theo như em tìm hiểu, thì nếu lựa chọn con đường FA chính hiệu, chuyện book số một vài quý, thậm chí 1 năm là chuyện thường tình... Các ma đầu đều tính toán và dự phòng cái này trước khi BET, không ai bảo đen hay không đen vì dính cook the book cả... động lực phía sau cook the book là gì thì lý thuyết đã chỉ rõ...
Chị tay to nói đen là cái khác đen cơ... :21:

Thầy nhầm, theo như em tìm hiểu, thì nếu lựa chọn con đường FA chính hiệu, chuyện book số một vài quý, thậm chí 1 năm là chuyện thường tình... Các ma đầu đều tính toán và dự phòng cái này trước khi BET, không ai bảo đen hay không đen vì dính cook the book cả... động lực phía sau cook the book là gì thì lý thuyết đã chỉ rõ...
FA tầm nhìn hàng năm ai lại lăn tăn búc quý nào nhể :21:
Mã đáng ghét là anh Đơn lại nàm gì thế kia :24:

Thế mới sợ anh ạ, đánh thuần TA thì em ko bao giờ chơi sát ván kiểu này nhưng kiểu nửa nạc nửa mỡ tin vào thông tin được phím nên nó mới loạn chưởng đánh mất chính mình, hôm giá down thủng mốc 5 trong khi giá cao su >300 em không còn biết tin vào điều gì nữa, đã có suy nghĩ là cắt sạch cho nhẹ đầu. Full margin vào mấy thằng BCs tử tế còn đỡ sợ dính vào anh Đức nổ thông tin mập mờ kinh vãi đ ái... Case này kể cả thành hay bại em vẫn ghi nhận là một sai lầm để rút kinh nghiệm.
Cơ cấu nợ thì cần gì tin. Nhiều khoản nợ các ngân hàng nó chỉ mong thu được vốn là mừng thấy mẹ rồi.

FA tầm nhìn hàng năm ai lại lăn tăn búc quý nào nhể :21:
chị @TTN thấy ae VC chăm sóc chị em của phó rùm kĩ chưa này:21:

Đêm nằm nghĩ thực ra có những con đường kiếm tiền rất nhẹ nhàng, đàng hoàng và dễ dàng mà mọi người bỏ qua mà không cần giỏi lắm. Ví dụ; làm giáo viên thu nhập đều đều cớ 50 triệu/tháng. Hay làm y tá là có hơn 50% cơ may tìm được 1 bác sĩ còng lưng làm thuê và nộp hết thu nhập cho mình....:1:

chị @TTN thấy ae VC chăm sóc chị em của phó rùm kĩ chưa này:21:
Chị dắt em đi từ bất ngờ này đến bất ngờ khác... không follow kỹ là có tội với bản thân em lắm... :24:
Ví rụ: nói về con GIL đi, lúc trước em hô phắn dưới mọi hình thức, không cần đợi BCTC... thì chị bảo BCTC tăng trưởng vữn vàn, nhận đơn hàng từ Đại gia Mẽo... Giờ thì em hô me con GIL dưới mọi hình thức, bất chấp TPP của anh Trùm... chị lại chỉ ra BCTC lợi nhuận kinh doanh không đủ bù đắp lỗ tài chính... Qua đó, ta thấy được sức mạnh của Giá là nói trừu tượng, mà NAV là nói cụ thể... tác động đến góc nhìn của cá nhân đầu toi ra sao??? :24:

Status
Not open for further replies.
Back