Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Sợ lại thất vọng vì khách thuộc loại mang lại lợi ích thì ít mà gây phiền toái thì nhiều he he he...

Mình có bao giờ thất vọng vì khách đâu

Khách thất vọng vì mình thì có

có anh mua hơn 100k kss bị dừng giao dịch mấy tháng nay rồi. Đang hỏi cách nào? mà không thể tư vấn được

à nhắn cách anh chị em

Lưu ý các DNNN cổ phần hóa, nhất là ở miền bắc nhé

Các anh ấy đang tìm cách xơi nốt phần còn lại, chủ yếu là đất đai... nên thấy có món hời là phải cảnh giác, tư duy, tầm nhìn, văn hóa kinh doanh, tính cách và đạo đức rởm của các anh lãnh đạo DN này không thể coi thường đâu...

Chịu thôi.
Tra ra đầu số đặt lệnh từ CTCK nào là biết manh mối... và thế là dò tìm... Em thấy đại ca em ngày xưa nói thế... khỏi phân tích chi cho mệt óc. Cái môn này gọi là SA: nghệ thuật Soi hàng của mí anh/chị bên CTCK... Cứ soi mà thấy Acc khủng nà...Bám
Không biết có thật thế không? Nhưng em nghĩ đại ca em nói tờ ruẩn... Chỉ có điều, quan hệ có hạn... nên đành chịu thua... :21:

Tra ra đầu số đặt lệnh từ CTCK nào là biết manh mối... và thế là dò tìm... Em thấy đại ca em ngày xưa nói thế... khỏi phân tích chi cho mệt óc. Cái môn này gọi là SA: nghệ thuật Soi hàng của mí anh/chị bên CTCK... Cứ soi mà thấy Acc khủng nà...Bám
Không biết có thật thế không? Nhưng em nghĩ đại ca em nói tờ ruẩn... Chỉ có điều, quan hệ có hạn... nên đành chịu thua... :21:

Giờ ai soi chỗ ấy nữa hả em... soi chỗ nào thì a không nói đâu...

Chị có xem được lệnh đâu. Bằng cách nào mà biết vậy?

Giờ ai soi chỗ ấy nữa hả em... soi chỗ nào thì a không nói đâu...
Cơ mà cái trò này là có thật ạ anh? Ngày xưa, đoạn 2005-2007 ấy ạ... Anh cho em xin tí thông tin, nghiệm chứng tẹo...
Ngày nay nó biến hình thành cái gì, thì anh không cần chỉ ra đâu... Vì em cũng không có theo hướng này... Nếu theo, em đã nộp đơn vào CTCK từ lâu roài... :21:

Em bấm Quẻ thử rồi, hỏi để confirm phát thôi anh ạ... Công nhận anh em mềnh đồng cảm ghê...:24:
Nếu mình tính đúng, giá của nó sẽ rất cao và mình sẽ mua thêm khi nhìn thấy lực mua quyết liệt. Giờ vẫn để ngỏ cho trường hợp (xác suất rất thấp) là nhỡ mình sai :1:

Cơ mà cái trò này là có thật ạ anh? Ngày xưa, đoạn 2005-2007 ấy ạ... Anh cho em xin tí thông tin, nghiệm chứng tẹo...
Ngày nay nó biến hình thành cái gì, thì anh không cần chỉ ra đâu... Vì em cũng không có theo hướng này... Nếu theo, em đã nộp đơn vào CTCK từ lâu roài... :21:

soi cái chỗ trên chỗ ấy...

Chắc là có thật chứ, mấy lần thấy Cô lái nói là TK từ SSI, HSC đang múc mạnh hay bán mạnh mà.

Chắc là có thật chứ, mấy lần thấy Cô lái nói là TK từ SSI, HSC đang múc mạnh hay bán mạnh mà.
Đại ca em cũng từng bỏ xác chốn sa trường... rồi bỏ nghề, quay về lại con đường làm Sếp... con đường nào cũng phải trả giá... nếu không biết ĐIỂM DỪNG thì phải trả cái giá rất đắt, anh nhỉ !!! :1:

Đại ca em cũng từng bỏ xác chốn sa trường... rồi bỏ nghề, quay về lại con đường làm Sếp... con đường nào cũng phải trả giá... nếu không biết ĐIỂM DỪNG thì phải trả cái giá rất đắt, anh nhỉ !!! :1:
Đúng thế. Anh nghĩ là nếu dựa vào nhiều cách tà đạo quá thì cũng dễ có lúc bị tà đạo nó hủy hoại lại, như kiểu đời có vay có trả ý :1:. Nói 1 cách khác là đi đêm lắm có ngày gặp ma :19:

Status
Not open for further replies.
Back