Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Em suy nghĩ ngược lại với anh.
Em cho rằng HAG chỉ còn 1 trong 2 con đường hoặc là chết hẳn hoặc là đi lên từ đây. Em nghiêng về tình huống thứ 2 hơn nhưng không chứng minh được.
Nhờ chart nó xác minh cho. Bao giờ tạo đáy theo W thành công thì có cơ sở, giờ thì chưa nên có miếng nào bỏ vào miệng ngay như bác Tí là chuẩn.

... Em nghiêng về tình huống thứ 2 hơn nhưng không chứng minh được.
Mình cũng vẫn thường "yêu" mà không chứng minh, giải thích được nên hiểu cái tâm tình này lắm. Kinh nghiệm cho thấy là khi ấy chỉ nên theo một phần, không nên thái quá.

Em cho rằng HAG chỉ còn 1 trong 2 con đường hoặc là chết hẳn hoặc là đi lên từ đây. Em nghiêng về tình huống thứ 2 hơn nhưng không chứng minh được.
Qủa đánh Too Big To Fail của em trật lất rồi chị ơi... Có oánh thì oánh con HNG, chị định ăn lại món cao su chứ giề???

Hiện tại thì chưa chị,chỉ là idea,chuẩn bị tư thế...
Đời này có 2 cách kiếm tiền,một là cờ bạc,hai là làm ăn chân chính...
Nếu cờ bạc ko có cửa kiếm tiền thì về làm ăn chân chính thôi....:)
Thế giới luôn vận động và biến đổi. Ngày hôm nay đã khác ngày hôm qua. Vậy nên không cần cứng nhắc quá @HOANGLINH nhỉ?

Nếu chỉ tư duy thế thì chị vào HNG chứ sao lại vào HAG?????
HAG làm cú hợp nhất An Phú, để giảm cục nợ... tức An Phú không ngon?
HAG làm cú Myanmar đình đám, nhưng lại qua tay con BCG... tức chả ai mua?
HAG bán đường & thuỷ điện giá bèo nhèo... tức là bị ép & phải bán?
HAG trồng chanh dây... giá lại rớt thảm?
=> Ngoài cao su & con bò, lý do gì để Bet hả chị? TT chấp nhận giải cứu rồi ạ?

HAG làm cú hợp nhất An Phú, để giảm cục nợ... tức An Phú không ngon?
HAG làm cú Myanmar đình đám, nhưng lại qua tay con BCG... tức chả ai mua?
HAG bán đường & thuỷ điện giá bèo nhèo... tức là bị ép & phải bán?
HAG trồng chanh dây... giá lại rớt thảm?
=> Ngoài cao su & con bò, lý do gì để Bet hả chị? TT chấp nhận giải cứu rồi ạ?
Không nghiên cứu gì về HAG, nhưng thử áp dụng cái lý thuyết hôm qua nói đó, gọi là "xu hướng hồi quy về giá trị trung bình". Moi lợi thế nếu có của HNG đều là của HAG nhưng HAG có nhiều cổ đông tổ chức hơn.

Không nghiên cứu gì về HAG, nhưng thử áp dụng cái lý thuyết hôm qua nói đó, gọi là "xu hướng hồi quy về giá trị trung bình". Moi lợi thế nếu có của HNG đều là của HAG nhưng HAG có nhiều cổ đông tổ chức hơn.
Dạ, vậy thì ok, In Son I Trust... hihi
Em hôm nay cũng bắt đầu hành quân, chuyển GTK về Acc chứng... Khi nào Bet xong em khoe nhoé...hihi
Chúc chị em ta đều Son. :113:

Qủa đánh Too Big To Fail của em trật lất rồi chị ơi... Có oánh thì oánh con HNG, chị định ăn lại món cao su chứ giề???
các DN VN thiếu 1 nền tảng căn bản
Tks U.
Vậy thì có lẽ dân cờ gian bạc lẻ sẽ khai thác triệt để điều này.

Nhờ chart nó xác minh cho. Bao giờ tạo đáy theo W thành công thì có cơ sở, giờ thì chưa nên có miếng nào bỏ vào miệng ngay như bác Tí là chuẩn.
Khi nào thì xác nhận thành công ạ?

Status
Not open for further replies.
Back