Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Buồn ngủ quá :3D_70:
dòm lại cái nhóm mía sao đi ghê quá chị ợ - k biết có ai thẻo đc miếng nào của ảnh hơm mà giá cp cứ tèo dần:2cool_sad:
cả mrk có mỗi ros giao dịch :21:
Hom nay có khi leo lên 680 các anh ợ ... tuần này retest 690 là chuẩn :D
Chart lại đẹp như mơ :D
700 cho máo :1cool_byebye:
có mỗi 20p mà nửa năm đẩy hoài ko qua :115:

Em chưa có con cua nào trong giỏ cả, kéo từ từ thôi PCT ơi :9cool_too_sad:
Nếu bác mua thì đã mua rồi ... kéo nhanh hay chậm cũng vại mà :D Cứ từ 680 trở lên bắt đầu mua bán volume tăng dần thì cú công thành 690 lần này chắc thắng ... nhìn kèo bảng điện thấy nhiều con về vùng hợp lý rồi ... giờ kéo BVH VIC VCB là vươt ngay ... volume vùng đi ngang gần đây cũng k còn là gánh nặng ... đánh mỗi con Bcs tăng khoảng 5% là break 690 rồi :D

Các anh để ý thấy Index kéo tăng nhẹ không ??? bình thường nếu tâm lý lo sợ ... thì sẽ xuất hiện lực bán ngay nhưng tt này có ai lời mà bán ?? ai sợ thì đã sút hôm retest 670 :D

Nếu bác mua thì đã mua rồi ... kéo nhanh hay chậm cũng vại mà :D Cứ từ 680 trở lên bắt đầu mua bán volume tăng dần thì cú công thành 690 lần này chắc thắng ... nhìn kèo bảng điện thấy nhiều con về vùng hợp lý rồi ... giờ kéo BVH VIC VCB là vươt ngay ... volume vùng đi ngang gần đây cũng k còn là gánh nặng ... đánh mỗi con Bcs tăng khoảng 5% là break 690 rồi :D
Em cũng tăm tia vài em nhưng lỡ mất điểm vào đẹp zồi, giờ đói meo :9cool_too_sad:
scan 3s - a cứ thong thả lựa:
VNM MWG GAS MSN TLH DGW
à cả ROS nữa, tỷ trọng con này phải số 1 danh mục a nhé :1cool_byebye:
Đa tạ thầy pím, củ cà rốt ưu tiên nhất thầy ợ, năm nay ko mua cà rốt là có lỗi với gia đình và xã hội :3cool_adore:

Em cũng tăm tia vài em nhưng lỡ mất điểm vào đẹp zồi, giờ đói meo :9cool_too_sad:

Đa tạ thầy pím, củ cà rốt ưu tiên nhất thầy ợ, năm nay ko mua cà rốt là có lỗi với gia đình và xã hội :3cool_adore:
Người ta kẹp còn nhòe ...bác đòi phải thật đẹp em nghĩ hơi khó ... quan trọng TT cho tín hiệu mua đắt 1-2% cũng là lẽ thường :D
bác múc GIL đi ... con đó an toàn trong ngắn hạn , chart đang chuyễn từ xấu sang đẹp :D Giờ đến cuối tháng sẽ có 55-56 :D

Người ta kẹp còn nhòe ...bác đòi phải thật đẹp em nghĩ hơi khó ... quan trọng TT cho tín hiệu mua đắt 1-2% cũng là lẽ thường :D
bác múc GIL đi ... con đó an toàn trong ngắn hạn , chart đang chuyễn từ xấu sang đẹp :D Giờ đến cuối tháng sẽ có 55-56 :D
Đa tạ PCT, em xèng ít mua dăm ba cổ nhí văn nghệ thôi ợ, ko có xèng mua hàng đầu to :2cool_after_boom:

Đa tạ PCT, em xèng ít mua dăm ba cổ nhí văn nghệ thôi ợ, ko có xèng mua hàng đầu to :2cool_after_boom:
To hay nhỏ quan trọng gì bác ... quan trọng là an toàn + sinh lời :D
Nếu bác muốn ăn bằng lần thì e khuyến nghị múc FLC ngắn dài gì cũng ngon :D

To hay nhỏ quan trọng gì bác ... quan trọng là an toàn + sinh lời :D
Nếu bác muốn ăn bằng lần thì e khuyến nghị múc FLC ngắn dài gì cũng ngon :D
Em này có vẻ được để em canh làm tí cháo vợi, đa tạ PCT :2cool_after_boom:

Em có tẹo lãi với con Nong Nợn... nhưng mà rất là muốn Chốt luôn... Hai sòng HA HO chán quá... Chân tềnh!
Chốt lời không bao giờ sai ... làm đi bác :D Giải tỏa ức chế còn thêm tiền ... tại sao phải chờ đợi :D

Chốt lời không bao giờ sai ... làm đi bác :D Giải tỏa ức chế còn thêm tiền ... tại sao phải chờ đợi :D
Chưa đúng điểm Exit theo rule cụ PCT ơi... chứ đúng thì thôi, khỏi phải nói... enter liền! Gãy 39 hoặc lên 60. Tạm thời thế đã...

Status
Not open for further replies.
Back