Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
xuân sớm thế nhỉ?! :102:
ông thần ACV quẳng lên HSX là index 700 rồi :21:
ps: cùng là Thùy Linh mờ 1 ng về vực sâu :109::109::109:1 ng bờ rệc out :24:
1 em làm phò còn 1 em làm ca sỹ thầy ợ Thùy Linh Hoàng :3cool_adore:

Hòn Mây Rút, Phú Quốc PCT ợ.
hehe ... e cũng ra đậy chơi 2 lần rồi ... tranh thủ đi sớm chứ sau này PQ bê tông hóa hết vui :D E ra đó toàn chơi từ sáng tới chiều mới về ... ăn uống nhậu nhẹt có hậu cần lo :D Bơi với tiên cá thật thích ... ra đó phải tắm nude nhen:D Nêu được a chuẩn bị lều ngủ lại bãi biển 1 đêm cho biết :D

hehe ... e cũng ra đậy chơi 2 lần rồi ... tranh thủ đi sớm chứ sau này PQ bê tông hóa hết vui :D E ra đó toàn chơi từ sáng tới chiều mới về ... ăn uống nhậu nhẹt có hậu cần lo :D Bơi với tiên cá thật thích ... ra đó phải tắm nude nhen:D Nêu được a chuẩn bị lều ngủ lại bãi biển 1 đêm cho biết :D
Bãi nào tắm nude đc PCT...em toàn tắm nuide trong ks:106:

Q còi hành HL như thằng Xăm nó mần chị Sứ, giống kiểu treo miếng thịt bò lắc lư trên nồi nước phở.
khéo 1 lúc nào đó mệt quá him í phải Bán mà ko có đồng lãi nào mất :105::105::105:
ả trade làm vui mờ, thắng thua ko quan trọng :1cool_byebye:
ps: chị check lại bảo mật của vc nha; sao xbuu xem tren talkpatak thấy cả inbox của mọi người kìa:2cool_after_boom:

ả trade làm vui mờ, thắng thua ko quan trọng :1cool_byebye:
ps: chị check lại bảo mật của vc nha; sao xbuu xem tren talkpatak thấy cả inbox của mọi người kìa:2cool_after_boom:
lấy đâu ra, mấy cái inbox thời 2014 ấy có mấy lần bị hack bởi con rockits. Hồi tháng 10-12 2014 có 1 chú Nhọ chuyên thả virus vào làm đơ Server của Mr ( FPT)

Lộ hếch... haha... cái gì trên internet đều là lộ hàng hếch... quan trọng là có sâu ra cho bà con biết ko? Chứ cái bọn hacker thì Whitehouse còn bị moi nữa là... hà hà
:107: what inbox bị lọ hả anh , thế em có bị hông toàn inbox loanh quanh :-O.

Lộ hếch... haha... cái gì trên internet đều là lộ hàng hếch... quan trọng là có sâu ra cho bà con biết ko? Chứ cái bọn hacker thì Whitehouse còn bị moi nữa là... hà hà
Thế thì phải dùng mật mã thôi =)) căng quá.

Bác ra mấy hòn xa xa ... ngày xưa bãi chưa có người tụi e tấp tàu vô tắm nude ngay bãi ... giờ có nhiều người thì neo xa tí rồi cởi chuồng nhảy xuống thôi :D Nước trong vắt nhìn rõ mồn một :D
mình có exp hơi ghê rợn vs PQ là đang tắm bỗng dưng mọi ng chạy táng loạn lên bờ...:2cool_after_boom:
ra là biển xanh cát trăng thật đẹp, nhưng lềnh bềnh 1 2 đốm vàng :24::24::24:

Anh còn sợ hơn... Cái gì mà quan tọng là hạn chế liên quan đến internet... kkk... mà vẫn sợ bị hack như thường. Sau này mà thành tỷ phú $ thì chắc như Đô Trùm mất: Không dùng Email...
dòm bảng xanh xanh mà ko biết mua gì, có gợi ý gì ko a Cào ới :3cool_adore: đói khổ mấy tháng nay

Status
Not open for further replies.
Back