Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Nhìn chart weekly index close trên 679 thì giờ đến cuối tháng toàn tăng các anh ah ... có khi nào nó làm 1 phát 5 cây nến weekly xanh không :D
BVH đúng bài nhỉ ... oversold về vùng quá ngon :D Nhắc mấy a liên tục từ cuối từn trước nhỉ :D

Chưa đúng điểm Exit theo rule cụ PCT ơi... chứ đúng thì thôi, khỏi phải nói... enter liền! Gãy 39 hoặc lên 60. Tạm thời thế đã...
Kế hoạch thế thì sao phải lăn tăn ... khó hiểu bác vãi :D

Kế hoạch thế thì sao phải lăn tăn ... khó hiểu bác vãi :D
Ý là toàn đánh tiền nhỏ thì bạo tay & có ăn, tiền to thì nhát nhát không dám đưa vào... Nửa muốn bán sạch HO HA, chuyển sang UP, nữa muốn HOLD để tìm điểm đẹp cho tiền lớn vào ạ. Bâng khuâng giữa 2 dòng nước!

Sợ thặc mà, đâu dám chơi nhớn đâu thần tượng, lê la diễn đàn chém gió cho bớt sợ :2cool_after_boom:
Chơi nhớn thì đợi xong ETF phát đã... xem số phặn củ cà rốt ra nàm thao? FTSE mà múc 5tr ROS thì... à há... 250 on the way... như Artex pím hàng... Thánh Ngáp lúc ấy đổi siêu xe.:1cool_dribble:

Ý là toàn đánh tiền nhỏ thì bạo tay & có ăn, tiền to thì nhát nhát không dám đưa vào... Nửa muốn bán sạch HO HA, chuyển sang UP, nữa muốn HOLD để tìm điểm đẹp cho tiền lớn vào ạ. Bâng khuâng giữa 2 dòng nước!
K có dễ ăn tt vậy đâu bác ... 1 phát ăn ngay rất khó , cứ cơ cấu danh mục thôi ... NAV nó tăng từ từ , muốn tăng nhanh thì cứ bóng đá học là nhanh :D
ỐI GIL :D Chắc sẽ lên 55-56 sớm hơn dự kiến oài :D

K có dễ ăn tt vậy đâu bác ... 1 phát ăn ngay rất khó , cứ cơ cấu danh mục thôi ... NAV nó tăng từ từ , muốn tăng nhanh thì cứ bóng đá học là nhanh :D
ỐI GIL :D Chắc sẽ lên 55-56 sớm hơn dự kiến oài :D
Hai cái đầm đậm, vậy thì tiếp tục cho tiền nó đi ngủ thôi ạ... iêm cờ bạc sòng Up tiếp vậy... hihi

Nến xanh + volume thế này chắc k phải lởm các anh nhỉ ... tư nhiên nó dám tăng hơn 7 Point chắc éo phải cho vui nhỉ :D
May anh canh me vượt 690 để enter sẽ được toại nguyện thoai ... tối nay về nhiều ace lại mất ngủ :D

Hai cái đầm đậm, vậy thì tiếp tục cho tiền nó đi ngủ thôi ạ... iêm cờ bạc sòng Up tiếp vậy... hihi
TT tăng mạnh dm vẫn 3 đỏ 1 vàng :106:
thống kê thể hiện số cp có ăn rất hẹp. Thế nên kệ Rindex tăng hay giảm thì phần lớn các loại danh mục đều ở thế bị bào mòn rất từ từ.

Status
Not open for further replies.
Back