Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Không biết chị @Colaido đò đã đóng deal anh tỷ phú chưa. Em vẫn đang hóng để học hỏi.
Ngày trước có đôi lần mình thử để ý các deal của chị Cỏ. Trừ những case chị ấy âm thầm ăn đến lúc lãi to mới khoe thì thấy ngon thật. Chứ căn cứ vào những case chị ấy báo ngay từ lúc mua thì mình băn khoăn làm sao chị ấy tồn tại được trên thị trường bao nhiêu năm nay?
Suy ra là miếng pho mát chỉ có ở cái bẫy chuột chăng? :24::24::24::24::24:

Ngày trước có đôi lần mình thử để ý các deal của chị Cỏ. Trừ những case chị ấy âm thầm ăn đến lúc lãi to mới khoe thì thấy ngon thật. Chứ căn cứ vào những case chị ấy báo ngay từ lúc mua thì mình băn khoăn làm sao chị ấy tồn tại được trên thị trường bao nhiêu năm nay?
:4cool_oh::4cool_oh:

Thánh Soi...
Chị comment chân tình về mấy cái deal em khoe trền này với ạ... có thể em là con chuột nằm trên bẫy, chị cứ nói thẳng để em rút kinh nghiệm nhoé! :thankyou:

đâu phải lỗi tại hàng hóa, chỉ là lỗi tại thời điểm... :21:

Thánh Soi...
Chị comment chân tình về mấy cái deal em khoe trền này với ạ... có thể em là con chuột nằm trên bẫy, chị cứ nói thẳng để em rút kinh nghiệm nhoé! :thankyou:
Ok...nhân tiện cm của anh Tôi cũng nói thẳng nhé...lâu rồi a chả pím con nào cả...đói quá:105:

Hề hề, rớt mới sợ chứ đi ngang thì sợ cái gì :21:. Bao giờ vài VCers lại nhẩy tàu tiếp cho bớt đông thì mới lướt được :21:
Thật anh ạ... đông quá, cả làng cùng lên tàu... có xơi cũng xơi một tí cho đỡ tiếc công phân tích... tìm con khác thanh thoát hơn...:21:

rớt thì đã cắt là xong, quá dễ dàng cho TAer, đi ngang mới bào tâm hồn... cắt không nỡ chốt cũng tiếc :24:
Nav vẫn nở đều theo bước chân lợn thì có gì mà bào tâm hồn mới chả tiếc ha ha :21: Ngày trước Sen cũng bị các loại nhang khói nhưng vẫn tằng tằng thế là được roài :21:
Chỉ có các dũng sỹ bắt dao mới bào tâm hồn thôi :24:

Nav vẫn nở đều theo bước chân lợn thì có gì mà bào tâm hồn mới chả tiếc ha ha :21: Ngày trước Sen cũng bị các loại nhang khói nhưng vẫn tằng tằng thế là được roài :21:
Chỉ có các dũng sỹ bắt dao mới bào tâm hồn thôi :24:
em đang nói cổ phiếu chứ có nói anh trade thế nào đâu :21: Kể cả nó có rơi thì em vẫn tin là NAV của anh vẫn nở

Status
Not open for further replies.
Back