Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Ngày trước có đôi lần mình thử để ý các deal của chị Cỏ. Trừ những case chị ấy âm thầm ăn đến lúc lãi to mới khoe thì thấy ngon thật. Chứ căn cứ vào những case chị ấy báo ngay từ lúc mua thì mình băn khoăn làm sao chị ấy tồn tại được trên thị trường bao nhiêu năm nay?
Suy ra là miếng pho mát chỉ có ở cái bẫy chuột chăng? :24::24::24::24::24:
chắc là case thanh nữ đây

Ngày trước có đôi lần mình thử để ý các deal của chị Cỏ. Trừ những case chị ấy âm thầm ăn đến lúc lãi to mới khoe thì thấy ngon thật. Chứ căn cứ vào những case chị ấy báo ngay từ lúc mua thì mình băn khoăn làm sao chị ấy tồn tại được trên thị trường bao nhiêu năm nay?
Suy ra là miếng pho mát chỉ có ở cái bẫy chuột chăng? :24::24::24::24::24:

gian đởn là : hàng của làng, mua theo tay làng thì phải khai báo để các ae trong làng biết.
chết là bời đen thôi @Son nhỉ.
Deal gần nhứt 1k VSN mua 74 cắt 68 lỗ lòi ( mất toi 1 hộp kem dưỡng da:20:

+ 3 lọ vironto
images

p/s: @TTN mình bắt đầu làm ở TT VN 1/10/2003 tính đến h cũng mới đc cái x5 lần thứ 3 (1 modul level = 5 năm kinh nghiệm), mình biết 1 anh làm ngay từ ngày mở cửa ttck vn chém ró kinh ng và chỉ dùng tiền người khác để làm deal ko bỏ 1 đồng vốn nào quan điểm của him í " dùng TNK làm đầy TK của minh".

Last edited:
Sorri cụ Bon, em mượn cái pọt của cụ 1 tí ạ... :thankyou:
@DarkGreen huynh,
Đây nhé, confirm rồi anh nhé... hôm nọ cụ Bon tái xuất, em bói là Yêu đơn phương nhưng quyết giấu kín... trúng tim đen. Anh tin chưa, còn cười thầm em nữa không? :21:
hề...êu đương gì đâu, đang bị trầm cảm nên lên tung tóe tí ấy mà :D
lâu ko đọc Cào, dạo này thấy hay lên đáo để . "thump up"

Status
Not open for further replies.
Back