Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Ra đầu Thi Sách làm can 3 lít uống ngon như bia hơi HN Cột cờ mùa đông. Về bia em giống thánh vuốt nhạc nào cũng nhảy dc:24:
À há có khi nào 3 năm trước vô tình lướt qua nhau . Dẹp rồi bác ơi . Khoảng hơn 1 năm nay chỗ đó rất khó uống .
Đối diện tòa nhà vcb có chỗ rượu soda tắc uống bao lắc lư .

Nghe nó thì giờ bét ra cũng có hơn 6 tỷ rồi. Đâu cần phải tiếc con mazda đâu hề :21:
Bảo nó tài trợ hẳn con Audi cho máu, tiếc làm gì con Mazda cùi. Nữ đi Audi cũng đẹp lắm :21:

Mình thầy say đâu mới có 5 tiếng
Lão Dash177 làm út trà ôn ca võng cổ dc kép Nam Phong dìu mãi mới về dc cơ
:21:
Oạch thế sau phải chấp em 3:1
Em can 3 lít thì thầy can 9l vậy... nhắm với 3 quả cóc thôi :roflmao:

• Like
Reactions: Son
:21:
Oạch thế sau phải chấp em 3:1
Em can 3 lít thì thầy can 9l vậy... nhắm với 3 quả cóc thôi :roflmao:
Có phải đấu bia đâu, chỉ là xem ngồi lâu hơn thôi, cũng giống như cờ bạc ăn bằng lần rồi không dc chơi nữa cũng thế thôi. bia thiên hạ còn nhiều lắm :)

Có phải đấu bia đâu, chỉ là xem ngồi lâu hơn thôi, cũng giống như cờ bạc ăn bằng lần rồi không dc chơi nữa cũng thế thôi. bia thiên hạ còn nhiều lắm :)
Iem luyện cái món ngồi lâu đấy mãi... cơ mà chứ chẹp chẹp giữa đường miết... Thầy chia sẻ tí bí quyết cho iem học hỏi với ạ... Kiểu như trước lúc nhậu, nhịn đói cho trống bụng, rồi vác theo vài cục phô mai con bò cười... Em đã áp dụng thử, cơ mà chỉ kéo thêm được một tẹo thôi.

Iem luyện cái món ngồi lâu đấy mãi... cơ mà chứ chẹp chẹp giữa đường miết... Thầy chia sẻ tí bí quyết cho iem học hỏi với ạ... Kiểu như trước lúc nhậu, nhịn đói cho trống bụng, rồi vác theo vài cục phô mai con bò cười... Em đã áp dụng thử, cơ mà chỉ kéo thêm được một tẹo thôi.
Bí quyết là phải vui. Mùa đông mình uống bia mà quán nó phải mời về để nó... đóng cửa :24:
Đợi hòa vốn SIC lâu quá nên chém gió cùng các thầy cho giảm stress :4:

Status
Not open for further replies.
Back