Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
theo màn hình này thì ~ 3cm nữa tới đáy :21:
nhớ nào em tính theo màn hình Ipad 2cm mới tới đáy, giờ lại 3cm chứng tỏ năm vừa qua nền kinh tế phát triển them hẳn 1 cờ mờ :24:

ái
Cái bọn khoáng sản khó nói về FA lắm @HOANGLINH ạ. Đầu vào đầu ra đều không thể kiểm soát nên vấn đề không chỉ nằm ở giá quặng mà phụ thuộc nhiều vào ý chí của lãnh đạo.
Em dự là sắp tới là thời kỳ của cp khai thác khoáng sản ở Thế Giới khi Gold vào cky tăng mới,còn Việt Nam mình em chịu???

Nếu tính hôm thứ ba là phiên bắt đáy thì xem phiên mai thế nào nhe các Bác. Hôm qua cũng nhiều Bác bắt dao từ đầu phiên lắm.

cuối 2015, trước tết al chị với a Táo nhân lúc nông nhàn lướt 1 vòng xem các anh ceo nào đang có vận hội vàng son năm 2016 thì tìm thấy 2 anh khá vui là Vũ trọc ( hoa sen ) và Tuấn Lộc http://ndh.vn/thau-tom-nhieu-du-an-khung-dai-gia-8x-tuan-loc-la-ai--20150706093730853p147c160.news
p/s: công nhận đất Nghệ An, Hà Tĩnh có nhiều anh tài máu làm giàu.
Dạ, có Táo huynh hack 8 tự và soi vận son để follow thì còn gì bằng nữa ạ... Em vẫn đang học hỏi góc nhìn Mệnh lý
@Kỷ Sửu : cơ cấu MSR sang MSN chung tàu với anh:)
MSN sẽ công bố mua thêm 3 Tr cp quỹ nữa đấy.
Tin hỗ trợ liên tục cho tới giá 8x
Em vẫn đang theo dõi cái quẻ đấy anh ạ, cơ mà chưa đến khúc Mạt truyền nên ngồi ngắm từ xa thôi anh.
Ps: Em cờ bạc một ít cái con hàng cũ của anh, ngứa tay quá, ngồi không lại thấy buồn buồn... Hôm qua nó thoả thuận 1 nhát to tướng, có lẽ như anh nói thật, Vượng ca kỳ này thoát nạn... :113:

ROS sàn trắng bên mua rồi, sắp đến KLF. Hôm nay ROS sàn giờ này chắc là sẽ nằm vạ luôn.
Chuyến này ROS sàn cũng chẳng ảnh hưởng mấy đến VNI.

Status
Not open for further replies.
Back