Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Iem luyện cái món ngồi lâu đấy mãi... cơ mà chứ chẹp chẹp giữa đường miết... Thầy chia sẻ tí bí quyết cho iem học hỏi với ạ... Kiểu như trước lúc nhậu, nhịn đói cho trống bụng, rồi vác theo vài cục phô mai con bò cười... Em đã áp dụng thử, cơ mà chỉ kéo thêm được một tẹo thôi.
Cái này bó tay tuỳ cơ địa với não, như mấy ông phi công bao nhiêu cũng k ăn thua. Còn luyện thì chỉ có đi bộ đội thì may ra :24:

Iem luyện cái món ngồi lâu đấy mãi... cơ mà chứ chẹp chẹp giữa đường miết... Thầy chia sẻ tí bí quyết cho iem học hỏi với ạ... Kiểu như trước lúc nhậu, nhịn đói cho trống bụng, rồi vác theo vài cục phô mai con bò cười... Em đã áp dụng thử, cơ mà chỉ kéo thêm được một tẹo thôi.
ANh cứ ngày nào cũng quất tới số cho em xem có lên ko nào, phải say quắc cần câu nehs, làm thế 1 năm :1cool_byebye::1cool_byebye:.

Bò sữa tuy đi từ từ nhưng rồi cũng có ngày hái quả. Em cứ đợi vậy. Có bác nào còn cầm hàng sữa bò không?

ANh cứ ngày nào cũng quất tới số cho em xem có lên ko nào, phải say quắc cần câu nehs, làm thế 1 năm :1cool_byebye::1cool_byebye:.
hình như mấy thầy này chơi trò nhịn ko đi xả trong lúc uống. Cái này thấy thằng bạn sống trong HCM lâu ra ngoài này nhậu đem khoe, mắt mình cứ tròn xoe ko hiểu gì. Ngoài này nhậu mà đấu là chỉ có đấu uống chứ ko có vụ đấu nhịn xả :rss_small:

Status
Not open for further replies.
Back