Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Lại nhớ hôm nọ @BlueDiamond khen dạo này chị tiến bộ vì bán ra chuẩn :24:
Thực ra rất đơn giản vì đa phần các cổ phiếu đều đang điều chỉnh giảm nên bán ra dù ở giá nào trong thời gian đã qua thì xác suất đúng cũng cao hơn mua vào rất nhiều
Nhưng cẩn thận ... tốt cái này lại mất cái kia :D cái được ít hơn cái mất ... quá trình đi tìm điểm cân bằng là đau đớn lắm :D

Vẫn thế thôi anh.
Ông bà nào khoe toàn mua đúng cổ tăng và TP đúng đỉnh là em cho ăn may hoặc bốc phét :21:
Cổ của em không tăng chẳng qua là em đen và đám đông ngu dốt mà thôi :24::24::24:
Sửa thế quái nào được ha ha ha
thảo nào @TuanMinh đã từng nói "Cao thủ thà mất tiền không bao giờ nhận sai, nên cao nhân thường đi ở ẩn" bao lâu ngẫm lại mới hiểu đc tí sơ sơ:24:

Vẫn thế thôi anh.
Ông bà nào khoe toàn mua đúng cổ tăng và TP đúng đỉnh là em cho ăn may hoặc bốc phét :21:
Cổ của em không tăng chẳng qua là em đen và đám đông ngu dốt mà thôi :24::24::24:
em nghĩ là hệ thống đầu tư của mỗi cá nhân phải thường xuyên cập nhật chỉnh sửa cho phù hợp với thị trường. Suy cho cùng ko chỉ NAV nở mà bản thân mình cũng move forward. Làm được cả hai thì quá phê.

Vẫn thế thôi anh.
hú hú, chít ngưởi táng thẳng quả bỉm dùng rồi vào miệng anh Chim
đắng lòng mề :24::24::24::24:

:20::20::20:
Trường phái tâm linh xin được bái phục... GATO vật vã... Phải đi tìm ông/bà nào 4 con một chỗ, giao acc nhờ chiến mới được...
Thầy @xBuu có quen ai oánh chững chuyên nghiệp mà mệnh lại 4 con một chỗ không? Cho em gửi gắm một ít...
Em k để ý lắm cái đấy. Thôi có 3 con một chỗ đợi lên đầu 3 đít 3 rồi anh gửi 75% của một ít là ngon rồi.
=)))).
Số này gặp may là chính :). Mà may là ngon rồi [emoji51]

Em k để ý lắm cái đấy. Thôi có 3 con một chỗ đợi lên đầu 3 đít 3 rồi anh gửi 75% của một ít là ngon rồi.
=)))).
Anh định chia 3 tài khoản, 1 phần gửi cho ông so 3 con, 1 phần gửi cho ông/bà nào 4 con, phần còn lại thì anh shadow trade, rồi vác lên chợ khoe chiến tích (đương nhiên thắng mới khoe, thua thì phải giấu tịt)... đồng thời xiển dương Trường phái tâm linh lên một tầng cao mới... :21:

Anh định chia 3 tài khoản, 1 phần gửi cho ông so 3 con, 1 phần gửi cho ông/bà nào 4 con, phần còn lại thì anh shadow trade, rồi vác lên chợ khoe chiến tích (đương nhiên thắng mới khoe, thua thì phải giấu tịt)... đồng thời xiển dương Trường phái tâm linh lên một tầng cao mới... :21:
Giờ phải góp vào ông nào mà mang cty lên sàn bán giấy ấy anh ạ :))))).

volume đa số bọn này đang thấp đáng ngạc nhiên. Lấy ví dụ, trong bình phiên (3 tháng) của HCM trong tháng 7 tầm 800k giờ xuống chưa đến 300k/phiên. Chắc cũng sắp tới thời điểm xoay vận.
theo màn hình này thì ~ 3cm nữa tới đáy :21:

nhớ lại đi, trước khi đứng đầu top 5 có khi anh í cũng chỉ bốc vác vì ngành nghề ko phải hạng cao quý. :19:

hí hí trong này anh chưa phải viết kiểm điểm case lót nào nha :2004:
Quên quả đú đởn mua xúc xích của Cờ huynh à, T3 cắt loss chạy thục mạng bay 10 giá, may mà bán đúng giá Cô lái mua và cũng chỉ chơi có 100 cổ nên chỉ bay có 1 củ :786:
Mình không phải siêu nhân chơi được tất từ hàng BCs đến móc cống, chỉ chơi được 1 vài loại cổ nên không bao giờ lo là cái bỉm ấy ném vào mình rồi :24::24:, mà kể cả cho ai đó nghĩ là ném bỉm vào mình thì cũng nâu vấn đề, care cái account mình thôi chứ care gì miệng lưỡi thiên hạ :21::21::21:

Last edited by a moderator:
Quên quả đú đởn mua xúc xích của Cờ huynh à, T3 cắt loss chạy thục mạng, may mà bán đúng giá Cô lái mua nên chỉ bay co 1 củ :786:
:21::21::21:
hic nghĩ mà đắng nòng, case í mình mua ngay ngày đầu lên sàn 1k giá TB khoảng 74
T+3 hàng về, thấy a chim bán 74 rồi
mình vẫn nấn ná, bữa sau mới bán giá 68 toi mất 6 trệu chưa kể phí

Last edited:
hú hú, chít ngưởi táng thẳng quả bỉm dùng rồi vào miệng anh Chim
đắng lòng mề :24::24::24::24:
Cô Lái định âm mưu chia rẽ em và thần tượng à? :21:
Idol chắc chắn không bốc phét rồi, khẳng định luôn là vậy, nhưng cũng có thể đang gặp may hi hi hi
Giỏi là 1 chuyện, muốn thắng lớn phải có may mắn, mà có may mắn có nghĩa là kiếp trước mình phải tu nhân tích đức nhiều lắm chứ có phải bống dưng gặp may đâu?
Người xưa đúc kết rồi " Đại phú do thiên, tiểu phú do cần"

:20::20::20:
Trường phái tâm linh xin được bái phục... GATO vật vã... Phải đi tìm ông/bà nào 4 con một chỗ, giao acc nhờ chiến mới được...
Thầy @xBuu có quen ai oánh chững chuyên nghiệp mà mệnh lại 4 con một chỗ không? Cho em gửi gắm một ít...
cuối 2015, trước tết al chị với a Táo nhân lúc nông nhàn lướt 1 vòng xem các anh ceo nào đang có vận hội vàng son năm 2016 thì tìm thấy 2 anh khá vui là Vũ trọc ( hoa sen ) và Tuấn Lộc http://ndh.vn/thau-tom-nhieu-du-an-khung-dai-gia-8x-tuan-loc-la-ai--20150706093730853p147c160.news
p/s: công nhận đất Nghệ An, Hà Tĩnh có nhiều anh tài máu làm giàu.

Last edited:
ái
@TTN
Em đang tìm và lọc cp khai thác khoáng sản kim loại,
ACM chị thấy F.A của nó có ổn ko?Chị có biết con nào ngon ko?
Cái bọn khoáng sản khó nói về FA lắm @HOANGLINH ạ. Đầu vào đầu ra đều không thể kiểm soát nên vấn đề không chỉ nằm ở giá quặng mà phụ thuộc nhiều vào ý chí của lãnh đạo.

Status
Not open for further replies.
Back