Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Kiểu dòng họ cùng xanh như thể ủng hộ tinh thần cho thành viên cà pháo đở run hay sao í...Con Mơ ước thơm!:113:
Em lại đang liên tưởng mô hình 3 bình thông nhau ạ... Mơ ước của iem đã biến thành Hiện thực roài anh, iem ko trong đội mafia, nên cứ xoắn là phắn... Chúc Mơ ước của anh cũng trở thành Hiện thực... :113:

các bác tranh thủ múc hàng hay sao mà im ắng thế này? Đội cầm tiền đang suốt ruột rồi sao ạ?
no, theo mình thì là đội cầm nhiều hàng đang Cân danh mục
Đội kẹp vẫn còn lý do chính đáng để tdtt thì chưa:24:
cứ con của mềnh xanh là thị trường đẹp thôi
vãi cái khái niệm: não nở, nav nở là nở xinh aaaaaaaaaa:21:

1 công ty vừa mới lên sàn có mấy tháng, ngành nghề phổ thông thuần túy, làm ăn chả ra làm sao, nội bộ mua bán tùm lum, lại còn ESOP nữa, trước khi lên sàn tăng vốn 4 lần, bảo thuần phân tích TA, FA là em hổng có tin.
:19: Con này em theo trường phái nhìn và feeling chị ợ.
Hồi em mua lần đầu 7x lên 9 bố em cứ bảo bán cái con nội bộ bỏ chạy đó chưa :21: nhưng mà em lại mua thêm hơ hơ.

GIL nó bị đè ghê quá ... e vừa chuyễn sang cấp đông 6 tháng :D Hi vọng mở ra có giá 80 :D
Chị @TNN cutloss chuẩn quá ...nhưng không mua lại thì chị lại miss sóng ...đánh FA kết hợp lướt sóng cần tỉnh cái này :D

:19: Con này em theo trường phái nhìn và feeling chị ợ.
Hồi em mua lần đầu 7x lên 9 bố em cứ bảo bán cái con nội bộ bỏ chạy đó chưa :21: nhưng mà em lại mua thêm hơ hơ.
chị mua 1000 cp đầu tiên giá 9.1 ngày 16/11
thứ 2 vừa rồi mua giá 10, hôm đó có bc với Cào
nay bán 12.5 vì đủ T+3, để lại 1k ban đầu

no, theo mình thì là đội cầm nhiều hàng đang Cân danh mục

vãi cái khái niệm: não nở, nav nở là nở xinh aaaaaaaaaa:21:
đã đóng 12.5.
tính theo Mô hình "lợi nhuận triết khấu kỳ vọng vào giá" của @TuanMinh thì ẻm có thể lên 50k cơ chị ợ, nhưng ảnh tạm dừng vòng một:24: thật bá đạo

Status
Not open for further replies.
Back