Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Thật đấy bác. Em không xem bóng đá Việt Nam nhưng cái khoảnh khắc này thì hôm qua em lại bị xem.
Các cụ chơi chứng đừng lo về vĩ mô nữa nhé. Kinh tế chính trị ổn cả, nội các đoàn kết không phe cánh bè phái. Lãnh đạo thoái mái tinh thần, vui chung với niềm vui hết sức bình dị với muôn dân, còn gì hơn nữa :10:

Phim này là thật hay dùng phần mềm dựng/chỉnh sửa phim vậy các Bác? Nhìn các vị hài quá. Mấy ông đứng cạnh chắc thấy O.P hò hét nên mới làm theo nhỉ :)
Mình thấy bình thường. Các bác lãnh đạo nhiệm kỳ này đang cố thể hiện dân dã, gần dân, ko xa cách. Có thể thực tế nội dung ko được như hình thức, nhưng cũng tốt

Sẽ rời trong ngày hôm nay, nhưng lúc này thì chưa chị nhóe... Thoát mấy bé yếu trước đã... a hi hi
Cơ mà iem thoát, Hòa Phát lên cao thì cả nhà đều vui... em cũng không mất xèng, chỉ mất cơ hội... không quá đắng... :111:
Giữ được lãi là ngon. NAV tăng là ngon chứ 1 ,2 cổ tăng hay tím chả có ý nghĩa gì. Hôm qua nhẩm tính bay mất 1 con mazda2 sedan cũng ngơ ngác lắm.

Nay 32tr cà pháo ngâm mấm tôm về...nó có bốc mùi đc ko anh:105:
Khó trả lời quá anh ạ, bộ ba phép thuật mà dùng mỗi cái Chart thì không nói lên được điều gì... Có đủ tiền thì Da vít cúc cu phiu hếch...
Em chỉ thấy lạ, là sau khi 31tr cà pháo trao tay thì cà chua tím, cà rốt xanh... Bao giờ cà chua FL, cà rốt đỏ... có khi cà pháo lại thăng 10 cây CE ??? À ngoài ra, đọc pọt của Cờ huynh mà dịch kèo nữa chứ...:15:

Khó trả lời quá anh ạ, bộ ba phép thuật mà dùng mỗi cái Chart thì không nói lên được điều gì... Có đủ tiền thì Da vít cúc cu phiu hếch...
Em chỉ thấy lạ, là sau khi 31tr cà pháo trao tay thì cà chua tím, cà rốt xanh... Bao giờ cà chua FL, cà rốt đỏ... có khi cà pháo lại thăng 10 cây CE ??? À ngoài ra, đọc pọt của Cờ huynh mà dịch kèo nữa chứ...:15:
Kiểu dòng họ cùng xanh như thể ủng hộ tinh thần cho thành viên cà pháo đở run hay sao í...Con Mơ ước thơm!:113:

Status
Not open for further replies.
Back