Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Lại giống pết tần mèo Kitty cho SRC à :21:
Con này nó tạo cái base phẳng đẹp quá mức 1 cách nhân tạo nên rất đáng nghi ngờ :1:
Công nhận thằng SIC nó vẽ cái chart đẹp thật, khi thấy các bác nhà mình bàn tán em ngó qua thấy cái base >3 tháng thanh khoản cạn tiếp theo là 3 phiên BO với vol lớn có retest đẹp... may mà e ko ngcứu con này từ trước chứ ko cũng dính chấu rồi... bọn lái lợn bây giờ tốc độ tiến hóa kinh dị :((

Đừng tập trung vào người khác :)))) chỉ là chuyện vui bên lề . Tối về vẫn là câu hỏi hôm nay mình có làm gì sai ko ?
Sai là thường xuyên. Xác suất tung đồng xu là 50-50, quạn trọng là làm sao để sai mất ít tiền đúng kiếm được nhiều tiền mà thấy khó quá

Công nhận thằng SIC nó vẽ cái chart đẹp thật, khi thấy các bác nhà mình bàn tán em ngó qua thấy cái base >3 tháng thanh khoản cạn tiếp theo là 3 phiên BO với vol lớn có retest đẹp... may mà e ko ngcứu con này từ trước chứ ko cũng dính chấu rồi... bọn lái lợn bây giờ tốc độ tiến hóa kinh dị :((
FA, TA bây giờ đều nâng tầm nghệ thuật cả rồi. Thích tăng trưởng cho tăng trưởng, thích lãi lớn cho lãi lớn, thậm chí thích cổ tức TM cho cổ tức TM, thích chart đẹp có chart đẹp ....:24::24::24:

2 bác chơi case này đã thuộc dạng thượng thừa hàng nóng của VC dưng các bác í vẫn dính kèm câu Hên - Xui nữa.
nói chung là khó quá, thậm chí hiểu vẫn có thể tèo
nên chơi mấy bé ngoan ngoan ( số liệu kỹ) , đoan trang ( chart đệp ) hay đẻ mắn ( có tiền vaò ) là ổn hơn

Anh chị mắc bệnh triết học của các diễn giả rồi, nói gì dễ hiểu em theo với, ahihi.
Ý là, đánh chứng như tung xu vậy...
Lý thuyết chuyên gia thì xu đồng chất, được tung 1000 lần trong cùng một môi trường... tính xác suất ra 50/50. Trường hợp tung xu ngoài chợ, thì xác suất 90/10... chuyên gia sau này phát hiện, đồng xu phép thuật...:21:

Status
Not open for further replies.
Back