Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Ko hẳn...vấn đề là anh ấy ko đi hết con đường mình đã vạch:105:
Chỉ là timming chưa chuẩn thôi! bạn mình cầm FLC hôm nay trần vẫn lỗ 11,64% :21:
Dzất chuẩn... để em thử bắt chước, hô to 1 phát: DRH 60 on the way, múc giá này mình nhân 2 tài khoản... kèo sure win again... :21:

@HOANGLINH
FLC: Long Hổ tranh hùng, Hổ cào Long 1 nhát, Long phập Hổ lại 1 phập... Chốn online này đúng là sâu vị thế chỉ có thiệt thòi... :rss_small:
Phiên ATO có đặt 200K 5.13 nhưng giá khớp 5.15,sau đó có lệnh bán xuống,sợ quá huỷ:D
Bây giờ nó Ce,lòng anh rối bời...
Đành AQ"âu cũng là cái số"dù đã biết cái tin mua vào 100 tr cp của A.Q..haha..haha

Dzất chuẩn... để em thử bắt chước, hô to 1 phát: DRH 60 on the way, múc giá này mình nhân 2 tài khoản... kèo sure win again... :21:
Bác đa cảm quá :).
Cái đầu lạnh chút. Nhón tay mã nóng chỉ nhón chút thôi và mau chóng thu quân, nhường lái phần còn lại.
Tỷ trọng lớn tài khoản ở mã cơ bản. Cái gì bền vững thường rất từ tốn, không đi đâu mà vội.
Các mã giấy nó chạy như ma đuổi thế kia thì sàn cũng trong vòng 1s thôi. Chút nữa biết đâu AQ kéo tiếp KLF lên trần để kích thích lòng tham không đáy.
Tết đến gần rồi :)

bữa giờ bận quá , em đang hoàn chỉnh lý thuyết mô hình ruộng bậc thang cho SIC . Ngoài ra còn có CDO +DST cũng thuộc mô hình này nữa
ngày trước KMR có mô hình cây thông noel

Phiên ATO có đặt 200K 5.13 nhưng giá khớp 5.15,sau đó có lệnh bán xuống,sợ quá huỷ:D
Bây giờ nó Ce,lòng anh rối bời...
Đành AQ"âu cũng là cái số"dù đã biết cái tin mua vào 100 tr cp của A.Q..haha..haha
Thôi anh ạ, em nghĩ vài tỷ với anh cũng không phải là chuyện quá lớn... cơ mà, anh cố gắng giữ phong độ, sang năm sau anh em mình cùng nhau phối hợp tác chiến... Lúc ấy, nếu mà chết thì đỗ tại số phận cũng chưa muộn ạ...:18:

@Colaido Chị post hình làm em nhớ ra chưa đi mua cây thông cho con gái. Hôm nay 7/12 rồi. Chiều đón đi học về sẽ lại nghe nhắc cây thông và Ông Già Noel :).
Hôm nay cô thương thì con gái có cây thông to, không thương thì cây thông nhỏ vậy.

Status
Not open for further replies.
Back