Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Bác đa cảm quá :).
Cái đầu lạnh chút. Nhón tay mã nóng chỉ nhón chút thôi và mau chóng thu quân, nhường lái phần còn lại.
Tỷ trọng lớn tài khoản ở mã cơ bản. Cái gì bền vững thường rất từ tốn, không đi đâu mà vội.
Các mã giấy nó chạy như ma đuổi thế kia thì sàn cũng trong vòng 1s thôi. Chút nữa biết đâu AQ kéo tiếp KLF lên trần để kích thích lòng tham không đáy.
Tết đến gần rồi :)
Dạ, bác khuyên chuẩn... cơ mà iem biết làm sao? Tay đã lỡ nhúng chàm... kiểu gì gột sạch được đây...

Sao anh không mua kiểu 1 nửa, or 1 phần test trước nhỉ :)
Phiên ATO có đặt 200K 5.13 nhưng giá khớp 5.15,sau đó có lệnh bán xuống,sợ quá huỷ:D
Bây giờ nó Ce,lòng anh rối bời...
Đành AQ"âu cũng là cái số"dù đã biết cái tin mua vào 100 tr cp của A.Q..haha..haha

@Colaido Chị post hình làm em nhớ ra chưa đi mua cây thông cho con gái. Hôm nay 7/12 rồi. Chiều đón đi học về sẽ lại nghe nhắc cây thông và Ông Già Noel :).
Hôm nay cô thương thì con gái có cây thông to, không thương thì cây thông nhỏ vậy.
Bác này ngược với mình. Dễ kiếm tiền thì tập trung kiếm tiền, khó kiếm tiền thì tập trung tiêu tiền :10:

Dạ, bác khuyên chuẩn... cơ mà iem biết làm sao? Tay đã lỡ nhúng chàm... kiểu gì gột sạch được đây...
Mua thuốc tẩy đê :10:
Đùa tí chứ chơi hàng gì nó theo cơ địa, tạng người. Có người chỉ hợp với hàng cờ bạc, lái lẩu, có người chỉ hợp với gái quê...
Cơ bản là cuối cùng có gì. Nếu nav vẫn tăng là đúng, thế thôi chứ bắt thằng chuyên lật cánh đánh đầu rê bóng như Messi thì cũng khó :21:

Bác này ngược với mình. Dễ kiếm tiền thì tập trung kiếm tiền, khó kiếm tiền thì tập trung tiêu tiền :10:
Chị thật là thư thái an nhàn :).
Khó kiếm tiền thì em càng phải tận lực làm lao công Chị ạ, tại em còn gánh vợ con mà :).

Mua thuốc tẩy đê :10:
Đùa tí chứ chơi hàng gì nó theo cơ địa, tạng người. Có người chỉ hợp với hàng cờ bác, lái lẩu, có người chỉ hợp với gái quê...
Cơ bản là cuối cùng có gì. Nếu nav vẫn tăng là đúng, thế thôi chứ bắt thằng chuyên lật cánh đánh đầu rê bóng như Messi thì cũng khó :21:
Anh tin không, có một cuốn sách về tâm lý viết vầy: Mày không thể nào xóa bỏ được thói quen đã hình thành trong một thời gian dài, cho dù mày quyết tâm cỡ nào đi chăng nữa. Theo tao, chỉ có 1 cách, đó là chuyển hóa năng lượng... mày phải rút dần năng lượng của nó, rút một cách từ từ... Mặc khác, mày cần chuyển năng lượng này cho một thói quen mới, tích cực hơn... :21:

Chị ấy nhà không có gì ngoài điều kiện thầy ơi. Chồng chị ấy chu cấp đầy đủ, miễn là vợ vui là được. Happy wife, happy life :4:
Đã bảo cô ấy không biết gì đâu mà cứ nghe rồi tin là sao?????

12/12 7t mwg về . Ngay từ bây giờ các bạn đã có thể đặt hàng bán cho các bạn broker nhé . Auto ngày đó thì theo plan các bạn chạy doanh số thôi . 1 tuần nay lượng cuộc gọi đặt hàng ngày càng cao . Đúng là lũ ko iu cty .

Càng chuyên gia thì càng dễ hiểu bên kia đỉnh núi là sườn dốc . Có điều ... tình yêu là thứ kỳ lạ , người bên mình luôn là đẹp nhất .
Ngây thơ lắm em trai ơi. Nhỡ đâu những người đang thể hiện niềm tin vào MWG chỉ đang muốn người khác tin vào điều ấy thôi thì sao? Còn nếu không được thì chỉ chờ gió đổi chiều là rút.

Status
Not open for further replies.
Back