Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Lần này thấy tin đồn đổi tiền. Tin vịt hở các anh ? Tình hình hiện nay đổi làm sao được nhỉ, đang ổn mà ?
Em nghĩ là tin vịt thôi. Năm nay các cụ ở trên khó khăn nên bị đồn thổi nhiều.

đối với gái nầy thì chị cứ vui chốc nhát, cắn đc miếng nào thì cắn thôi
:24::24:
hic hic đúng khi cần anh Tiền lại đến ; Mong manh tình về - Mong anh Tiền về
"Mon Man tìn v" cho nó bí hiểm để các thánh vuốt nó mới dễ:24:

Last edited:
Em cũng có hỏi qua các lãnh đạo mà k thấy gì. Năm 2013 đồn, 2016 đồn =)). Thế lực thù địch hay mấy con buôn Vàng đồn nhỉ :1cool_byebye:
Hôm nọ được một bác bên tài chính cho hay Các Cụ tiền nhiệm xài thâm ngân khố của 5 năm (nghĩa là năm nào cũng có kế hoạch của năm ấy, mỗi năm thu chi bao nhiêu, nhất là các khoảng chi). Nghe đâu đã lấy cả tiền của 5 năm sau ra dùng xong!
Đến được tai dân đen như em thì chắc khối người cũng biết, cho nên em nghĩ mới có cơ sở cho cái tin đồn đổi tiền.
Về cơ bản, em nghĩ đổi tiền là tin vịt thôi.

Giờ em mới hiểu ra là anh Tí đã ra tay sử dụng quyền năng tối cao của mình để thay mặt UBCK làm lành mạnh hóa TT :1:
Em không đồng ý với anh. CTD có ngày nay là nhờ nhiều vào các công trình của anh Vượng. ROS thi công cho các công trình của FLC cũng nhiều lắm chứ. Thích lợi nhuận bao nhiêu mà chẳng được. Mà các cơ quan đi nghĩ dưỡng họp hành cũng hay lựa chọn địa điểm của FLC lắm nhé. Cho nên vấn đề là ở lòng tin thôi.

Ko những hoả sinh thổ mà sen bên trong lại rỗng, có suy thì cũng còn lâu. Trong khi sóng thì lớn :2004:
Toẹt vời... Bây giờ iêm với Thầy bet xem nó còn tăng được bao nhiêu phiên nữa thì tèo (20% trở lên từ đỉnh thì mới tính là tèo)? Chỉ dùng Huyền Học để mò thôi, vứt hết TA & TA, thầy có hứng thú không ạ? :21:

Em không đồng ý với anh. CTD có ngày nay là nhờ nhiều vào các công trình của anh Vượng. ROS thi công cho các công trình của FLC cũng nhiều lắm chứ. Thích lợi nhuận bao nhiêu mà chẳng được. Mà các cơ quan đi nghĩ dưỡng họp hành cũng hay lựa chọn địa điểm của FLC lắm nhé. Cho nên vấn đề là ở lòng tin thôi.
Cũng có lý chị à :P, thỉnh thoảng em gặp vài người cũng thấy nhắc FLC các thứ, hoành tráng,..., em thì nghe rùi cười mỉm thôi không nói gì vì họ không nhìn vào góc độ tài chính

Hơ hơ, tư duy thay đổi rồi à, dám so ROS với CTD :10:
Thế FA gộc định giá trị của ROS và CTD là bao nhiêu nào để anh em còn biết đường :21:

Status
Not open for further replies.
Back