Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Bác nói chính xác trên dữ liệu hiện có.
Chuẩn bạn. Như DCL nếu không biết rất rõ câu chuyện của nó mình không bao giờ mua dù chỉ 1.000 cổ.
BIết rồi cũng không dám mua nhiều vì còn băn khoăn hiệu quả khi đi vào làm có được như dự kiến hay không?
Mấy đứa nó bực mình bảo chị đợi đến lúc nhìn thấy hiệu quả giá nó tăng chục lần rồi. Ừ thì cũng phải chịu thôi. Chưa tới số mình được lộc.

Chuẩn bạn. Như DCL nếu không biết rất rõ câu chuyện của nó mình không bao giờ mua dù chỉ 1.000 cổ.
BIết rồi cũng không dám mua nhiều vì còn băn khoăn hiệu quả khi đi vào làm có được như dự kiến hay không?
Mấy đứa nó bực mình bảo chị đợi đến lúc nhìn thấy hiệu quả giá nó tăng chục lần rồi. Ừ thì cũng phải chịu thôi. Chưa tới số mình được lộc.
Nếu không phải thằng em bảo lãnh mà căn cứ vào thực tế FA + tiềm năng thì có giám mua không :21:

Nếu không phải thằng em bảo lãnh mà căn cứ vào thực tế FA + tiềm năng thì có giám mua không :21:
Câu trả lời có rồi đó anh :1:

sáng nay bé MG gọi điện bẩu hết quota Mg tháng 11 ròi chị bỏ cho e ít tiền thịt vào, mình chả phải đắn đo tẹo nào với bé dạng này cả : "yêu đc phút dây nào thì yêu thôi, sao có thể ôm ấp đợi chờ được".
mai té không bị chuột chù vào thới khốn chị ợ, ôi cái thân cò rỉa:24:

Thực ra FA của em có gì đó không ổn. Ví dụ trường hợp của SRC chẳng hạn. Em nghĩ giả sử ông nào mua nó với giá này hết 490 tỷ. Ngay tháng 12 này là nhận 143 tỷ còn 292 tỷ nhận trong 2 năm nữa và mọi hđkd vẫn bình thường chỉ khác chút là phải chuyển nhà máy về Hà Nam, tiền thuê đất cũng chỉ tương đương trả cho nhà nước ở vị trí cũ. Vậy mà vẫn không ngóc đầu dậy được. Quá nản luôn.

hic hỏi bùn cười thía a. Chim hồi bạn í mua thùy linh four cũng bẩu là có bạn làm gì gì đó to to mờ
Nhầm to, TL4 em nghe anh @CACO nhắc đến hồi NN thoái vốn nhưng chưa thích vì xem qua BCTC không hấp dẫn, sau thấy nó tăng mới đọc tài liệu thì phát hiện ra tài sản ngầm khá lớn mới quyết định mua đúng đỉnh. Không có ai phím cả.

ROS nằm lau sàn. Anh Quyết nếu muốn là người zàu nhất TTCK thì vào kéo nó lên đi. :)

• Like
Reactions: TTN
Status
Not open for further replies.
Back