Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Ờ chết cha thặt... hình như em quên nói, nếu nó không FL thì đu luôn... à hú hú... sai lầm vẫn là em... Cơ mà anh thông cảm, em sợ đưa đồng đội lên đỉnh cao lộng gió... cứ để em cô đơn... cổ vũ anh HL thi đấu...hu hu
Tôi chính thức đưa a vào Balck list:33:

Tôi chính thức đưa a vào Balck list:33:
Làm người tốt thật khó... em sợ nó tăng đúng 1 phiên rồi tèo luôn mà... thặt đó. Nếu đúng vậy, thì coi như em chưa ra lô cũ thoai... Còn như anh, lỡ nó cắm mõm về 5 thì... a hu hu... em biết bám càng ai nữa?
Ủa mà sao? Hôm qua em hỏi thăm EIB, anh không đu theo vại? Hôm ni thấy nó lòe CE, anh lại like lia lịa vậy? Lạ hem?

Làm người tốt thật khó... em sợ nó tăng đúng 1 phiên rồi tèo luôn mà... thặt đó. Nếu đúng vậy, thì coi như em chưa ra lô cũ thoai... Còn như anh, lỡ nó cắm mõm về 5 thì... a hu hu... em biết bám càng ai nữa?
Ủa mà sao? Hôm qua em hỏi thăm EIB, anh không đu theo vại? Hôm ni thấy nó lòe CE, anh lại like lia lịa vậy? Lạ hem?
Tôi theo STB roài...LIKE vì ủng hộ sóng bank:15:

Oạch, anh nói vại, em lại thôi, giả cuôn IVS lại cho anh zai bơ vơ... người giề đâu mà kỳ quớ, ks với trẻ em... ứ thèm nữa...
Ps: @Colaido tỉ, cảm ơn chị nhé, em đọc cái BCTC thấy không còn vị gì... chắc là không hợp với em này rồi. Exim bắt đầu múa lửa chăng?
hôm qua mình bán đến cổ stb cuối cùng
sáng mai yên tơm bán hết QCG nữa
có mấy con chậm lụt ì ạch nhìn chán mắt , PVD sáng nay cũng táng luôn ròi

Chắc ngủ nhưng mắt vẫn ti hí ...canh bảng :24:
Chắc đang ngủ mà mớ thấy lão Joker anh ơi... giật mình chém ró trong vô thức... a hi hi
@newMos ơi, anh đừng lo, em hứa là em không có OPPO đâu ạ... Múc tím đê, BO roài còn gì... đẹp như mơ... mô hình cái bô và cái quai cầm điệp quá... a hi hi

Minh Sacom và ??? Exim... cái ô chữ này thặt là thú vị... chị nhỉ!!!
yeah, eib nếu có trend thì vào .
Chị đang hơi bị dàn trải, nên cần cô đọng tập trung hơn để tầm đồ mới
p/s: mà này sao em lại ko mua BHS nhỉ, quá nh ng tích phân cho thấy đc 50-65% trong tầm tay

Chắc đang ngủ mà mớ thấy lão Joker anh ơi... giật mình chém ró trong vô thức... a hi hi
@newMos ơi, anh đừng lo, em hứa là em không có OPPO đâu ạ... Múc tím đê, BO roài còn gì... đẹp như mơ... mô hình cái bô và cái quai cầm điệp quá... a hi hi
Thấy báo ting ting hóa ra anh tag tôi ah, tím mi.a nó rồi còn đâu.
100% ck hạch toán sẵn sàng để bán :24::24::24:
Wên, HAX ngoại lệ. Hàng ko bán :19::19::19:

yeah, eib nếu có trend thì vào .
Chị đang hơi bị dàn trải, nên cần cô đọng tập trung hơn để tầm đồ mới
p/s: mà này sao em lại ko mua BHS nhỉ, quá nh ng tích phân cho thấy đc 50-65% trong tầm tay
Người ta neo nó vào SBT mà chị? Trader như anh HL thì không nói làm chi, chứ dân FA gộc nó sẽ hỏi SBT đáng giá bao nhiêu xèng???
Cơ mà không quan tọng, giá vưỡn có thể phi lên 4.x thậm chí 5.x như thường. Biết đấu, Tây nó nu nơ hơn Ta, khi niêm yết ra nước ngoài vào 2019 chẳng hạn... nó múc hà rầm... Càng ngồi lâu trên sòng, em thấy nhiều cái bất khả thi lại trở thành khả thi... nên giờ em ít khi tranh cãi, ai sai ai đúng... chỉ có son và đen thôi!

Người ta neo nó vào SBT mà chị? Trader như anh HL thì không nói làm chi, chứ dân FA gộc nó sẽ hỏi SBT đáng giá bao nhiêu xèng???
Cơ mà không quan tọng, giá vưỡn có thể phi lên 4.x thậm chí 5.x như thường. Biết đấu, Tây nó nu nơ hơn Ta, khi niêm yết ra nước ngoài vào 2019 chẳng hạn... nó múc hà rầm... Càng ngồi lâu trên sòng, em thấy nhiều cái bất khả thi lại trở thành khả thi... nên giờ em ít khi tranh cãi, ai sai ai đúng... chỉ có son và đen thôi!
thậm chí ko ăn đc vì biết rõ nội tình quá

thậm chí ko ăn đc vì biết rõ nội tình quá
Dạ chuẩn ạ... Hôm trước em có hỏi chị 1 câu khi bàn về AMD chẳng hạn:
Có ai lấy thước mà đo Lòng người? :21:
Còn lão Joker sẽ nói: Trông tao giống thằng lên kế hoạch không ? Biết tao là gì không ? Một con cờ hó đuổi theo chiếc xe. Tao không biết tao sẽ làm gì nếu như tao đuổi kịp nó. Mày biết không, tao cứ đuổi theo thôi. :24:

Status
Not open for further replies.
Back