Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
ngon tóa, chúc mừng e
chị ko tự tin case này :109::109: mà nhìn nh ng máu chiến thì tự dưng lại thấy cẩn với nó
mờ đợt này chị dát quá, hàng chạy ì ạch ko có màu tím nên lâu ròi cũng chưa xơi đc món nào ra tấm ra món cả
Oài, ca này có ăn thua gì đâu ạ, chơi vui cho qua tháng đen... Cái tháng này em cũng xơ múi được con nào bằng lần đâu mà???
Chị có con nào ngon pím em đi, trừ cái con cơ chế ra nhóe... con đấy em đang đọc rồi, bao giờ vào sẽ báo cáo (nếu có). Thks!

Oài, ca này có ăn thua gì đâu ạ, chơi vui cho qua tháng đen... Cái tháng này em cũng xơ múi được con nào bằng lần đâu mà???
Chị có con nào ngon pím em đi, trừ cái con cơ chế ra nhóe... con đấy em đang đọc rồi, bao giờ vào sẽ báo cáo (nếu có). Thks!
:1cool_dribble:
Biết kiếm hàng ăn bằng lần ở đâu bay giờ :2cool_after_boom::2cool_beated:

Anh cm như vậy mún a Bò nghĩ chơi Tôi ra ah...:2:
Anh sợ giề... anh lo đi đóng Thuế đê... anh zai thì em hiểu lắm, dễ gì ảnh buông tay??? Anh cứ sâu tím nhiều vào, sẽ có 1 ngày đẹp giời... anh zai khoe hàng trùng khớp...há há
Vừa định vào khen anh @Cu Lì nà, người đâu mà oánh chứng giỏi thế. Đúng nà không phải người trần mà.
Khen anh HL í, em chỉ là thằng bám càng... comment khích bác có vẻ tinh tế đới... em khen... a hi hi

mí hôm nay đang chiến IVS , cũng chờ x lần giống cuôn shs

mí hôm nay đang chiến IVS , cũng chờ x lần giống cuôn shs
Chết hem... em cũng vào dòng chứng, mà cờ hứng cái con kem Wall... cà giựt cà tưng... chả ra hình người...hic.
Để em soi con IVS, xèng còn hơn 50%, chả biết làm gì... khộ thật!

Hàng chứng mới toanh nay có thêm CTS nữa, các bác soi giùm luôn. Giá mã này trên OTC bao nhiêu có bác nào biết không ạ?

AMD từ lỗ chuyển sang lời nguyên một cái trần rồi.
Sáng nó kéo lên dìm xuống kinh quá, may mà tự nhiên lại lì lợm không buông cho dù đã hết lỗ.

• Like
Reactions: TTN
Chết hem... em cũng vào dòng chứng, mà cờ hứng cái con kem Wall... cà giựt cà tưng... chả ra hình người...hic.
Để em soi con IVS, xèng còn hơn 50%, chả biết làm gì... khộ thật!
Lạ hoắc lạ huơ luôn chế ui, đưa vào WL thoai, tiền còn mênh mông quá hehe
Các anh hôm nay khoe tiền hơi nhiều nhé, thấy chị tay to dùng MG oánh hàng nóng định dọa chị ấy phỏng :10:

Status
Not open for further replies.
Back