Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Đánh giá sai SHB :2:
TTN nếu nghe mình mà bán hôm qua thì xin lỗi nhiều nhé.
Em nói không bán vì xem lại thấy bank còn mỗi nó dưới mệnh mà.
Nhưng em vào FLC có 1 tý ảnh hưởng của anh và Cờ huynh đấy ạ nên chuẩn bị nghe em mè nheo là vừa :1:

Anh ui, cuôn AMD nó lại tím dzồi... em phải nàm thao?
AMD co giật quá trời lun, fasssst and furioussss thua xa:77:
Rất nhiều tay to cut 30%,nhặt lá đá ống bơ,cứ nghĩ bán xong mua rẻ hơn,nhưng thực tế đã bán xong là rời cuộc chơi.Nếu đánh AMD chỉ để ăn chênh nhau 5-10% mà chơi AMD thì ko nên tham gia game này.

Các anh hôm nay khoe tiền hơi nhiều nhé, thấy chị tay to dùng MG oánh hàng nóng định dọa chị ấy phỏng :10:
Oạch, anh nói vại, em lại thôi, giả cuôn IVS lại cho anh zai bơ vơ... người giề đâu mà kỳ quớ, ks với trẻ em... ứ thèm nữa...
Ps: @Colaido tỉ, cảm ơn chị nhé, em đọc cái BCTC thấy không còn vị gì... chắc là không hợp với em này rồi. Exim bắt đầu múa lửa chăng?

Rất nhiều tay to cut 30%,nhặt lá đá ống bơ,cứ nghĩ bán xong mua rẻ hơn,nhưng thực tế đã bán xong là rời cuộc chơi.Nếu đánh AMD chỉ để ăn chênh nhau 5-10% mà chơi AMD thì ko nên tham gia game này.
Anh nói vại, làm em thèm nhỏ rãi... VOL hum nay là 5,2 tr, chứng tỏ tay to cắt lỗ nhiều roài... cuộc vui mới bắt đầu thoai... 1k của iem lại có hy vọng. Cơ mà, tự dưng mất lợi thế T3... haizzz

Đầu tư con này đi chị @TTN https://tinhte.vn/threads/tren-tay-microsoft-surface-pro-4-hoan-thien-mot-giac-mo.2525970/
Ngon, bổ rẻ, linh động, thời trang, hiệu quả :10::10::10:
Cái này hay hơn và đẹp hơn:
https://www.amazon.com/Dell-XPS9360-3591SLV-Laptop-Generation-Silver/dp/B01LVZTWWX

• Like
Reactions: TTN
Hôm nay ko vào AMD, ko bít đúng hay sai, nhưng t1 thì thấy sai oài:1smiley_vn24:
Chài ơi... avata để cái siu xế mà vợt hụt con nì, đúng nà có nỗi với vợ con ... Anh thấy em hem? Bán đi rồi lại múc lại... như thằng điên... a hu hu

Chài ơi... avata để cái siu xế mà vợt hụt con nì, đúng nà có nỗi với vợ con ... Anh thấy em hem? Bán đi rồi lại múc lại... như thằng điên... a hu hu
Anh bảo đặt lại giá sàn...Tôi cũng giá sàn, có khớp đc đâu:2:

Anh bảo đặt lại giá sàn...Tôi cũng giá sàn, có khớp đc đâu:2:
Ờ chết cha thặt... hình như em quên nói, nếu nó không FL thì đu luôn... à hú hú... sai lầm vẫn là em... Cơ mà anh thông cảm, em sợ đưa đồng đội lên đỉnh cao lộng gió... cứ để em cô đơn... cổ vũ anh HL thi đấu...hu hu

Status
Not open for further replies.
Back