Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Hihi,anh vẫn kiên định DM.
Anh thề!Không bao giờ anh chơi lại những con hàng như style HQC.
Hoan hô anh HL, rất bản lĩnh, em thích.
HQC hơi khác tẹo trong mắt em anh ạ, lý do: cơ cấu cổ đông+ tài sản tốt, ít nợ (cái toà nhà PMH & mảnh đất Q2 nó để mốc meo...) nên em tạm đánh giá là case rỉa xác, ETF loại ra thì hốt trọn ổ... dưới 2k cắt lỗ.

Hoan hô anh HL, rất bản lĩnh, em thích.
HQC hơi khác tẹo trong mắt em anh ạ, lý do: cơ cấu cổ đông+ tài sản tốt, ít nợ (cái toà nhà PMH & mảnh đất Q2 nó để mốc meo...) nên em tạm đánh giá là case rỉa xác, ETF loại ra thì hốt trọn ổ... dưới 2k cắt lỗ.
Mình đã đổi style,cai rùi ....đừng cho anh ngửi lại là anh nghiện ko cai được đó.:)

Mình đã đổi style,cai rùi ....đừng cho anh ngửi lại là anh nghiện ko cai được đó.:)
Thế em lại càng thích mời anh HL món này... he he... để xem anh cai được bao lâu?
Thôi cho qua anh nhé, xong ETF xem sao đã... kẻo lại như Kinh Kha tay cầm nắm xôi, lê thê đi về vì không Kill được Vua... :21:

Chỉ nên quan sát thôi. Nếu có động là chạy chứ không nên kiên trì khi nó giảm. Các tổ chức có vẻ vẫn giữ quyết tâm đẩy giá nó mà.
Vâng chị,
À mà chị con TRC tuy có tiềm năng 19000ha bên Cam 2019 thu hoạch,BV 50K nhưng PHR là hoa hậu được công chúng chọn -như chọn Trump vậy đó chị,hơn nữa Becamex BD đang xin CP mua lại 1000ha đất của PHR để làm KCN,đền bù 1000 tỷ+bán gỗ CS +BCTC chưa book 300 tỷ vào 2016=>chị xem PHR có hay ko?

Status
Not open for further replies.
Back