Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Thấy kế hoạch năm 2017 thường quá nên bỏ em ơi.
Giả sử tạm cho qua yếu tố con người...
Chị cho em xin cái nhận xét thuần về BCTC của FLC có được không ạ? Chị Tổng tuyên bố, cầm chắc 11k tỷ 2017, 13k tỷ chắc cũng không khó... doanh thu 2017. Quýt ca đang định vị là Bds nghĩ dưỡng số 1 Việt Nam...
Mà vậy, thì để giá dưới 10, khác nào ảnh nói láo??? Mọi suy đoán là từ cá nhân em thôi... không phải, các anh chị đừng gạch đá nhoé... Lỡ có ném thì em cũng xin hứng vậy!!!

Khi nhắm mắt cũng vơ được cổ P/E 4-6 thế kia thì mọi sự suy giảm chỉ là ngắn hạn thôi anh ợ.
Không liên quan... PE chỉ mang tính tượng trưng... Giả sử, đột nhiên con Thiên Nga xuất hiện... PE còn 2 như thường... Nhìn thị trường của Nga đoạn trước nhoé chị...

Giả sử tạm cho qua yếu tố con người...
Chị cho em xin cái nhận xét thuần về BCTC của FLC có được không ạ? Chị Tổng tuyên bố, cầm chắc 11k tỷ 2017, 13k tỷ chắc cũng không khó... doanh thu 2017. Quýt ca đang định vị là Bds nghĩ dưỡng số 1 Việt Nam...
Mà vậy, thì để giá dưới 10, khác nào ảnh nói láo??? Mọi suy đoán là từ cá nhân em thôi... không phải, các anh chị đừng gạch đá nhoé... Lỡ có ném thì em cũng xin hứng vậy!!!
Để tối đọc báo cáo đã, giờ chém gió thôi.
Thực ra chị vẫn đánh giá cao tiềm năng 2 ngành: Du lịch và nông nghiệp nhưng sao thấy FLC tàn nhẫn với cổ đông quá.

Không liên quan... PE chỉ mang tính tượng trưng... Giả sử, đột nhiên con Thiên Nga xuất hiện... PE còn 2 như thường... Nhìn thị trường của Nga đoạn trước nhoé chị...
Thì lúc đó lại là cơ hội

Status
Not open for further replies.
Back