Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
HAG khối lượng khớp >20tr kỷ lục từ khi niêm yết, nếu hàng T3 của phiên nay được hấp thụ tốt thì nó sẽ là cp sáng nhất năm nay... kiên nhẫn theo dõi sát và chờ cơ hội, case này dành cho các quĩ to, mình đu bám ăn xái xẩm thôi :)

HAG khối lượng khớp >20tr kỷ lục từ khi niêm yết, nếu hàng T3 của phiên nay được hấp thụ tốt thì nó sẽ là cp sáng nhất năm nay... kiên nhẫn theo dõi sát và chờ cơ hội, case này dành cho các quĩ to, mình đu bám ăn xái xẩm thôi :)
Cửa ăn 50%=thua.
Với vol hnay HAG chưa thể bứt được...
Chọn em khác nhẹ hơn.
Quan điểm TT chưa rơi được,vẫn là nuôi con gì trồng cây gì...

Cửa ăn 50%=thua.
Với vol hnay HAG chưa thể bứt được...
Chọn em khác nhẹ hơn.
Quan điểm TT chưa rơi được,vẫn là nuôi con gì trồng cây gì...
Bác nói chuẩn một vế là sau phiên hôm nay thì 2-3 phiên kế tiếp HAG sẽ bị bán khá, then chốt là phiên hàng về T3 để bet xu hướng tiếp theo, mình phận ví mỏng phải theo dõi kỹ các anh lớn biểu diễn rồi mới ra quyết định. Nếu anh muốn chọn con nhẹ mông mà lại con MWG em e là không hợp. MWG là siêu sao của năm 2016 rồi, năm nay phải nhường sân cho bé khác chứ :). Hôm trước em có show cái weekly chart của HAG, theo em mọi chuyện mới chỉ bắt đầu thôi... Just W&S

Last edited:
VCB đang lãi thành lỗ. Bán ROS mua FLC, bay sạch số lãi của ROS.
Hỏi Cờ huynh liệu mai mốt có bán được FLC giá 7.x để mua lại ROS giá 150 hay không thì huynh ấy trốn mất luôn :39:

Trả lời a còn gì

Thỏ đang trốn trong hang lại nghĩ hốc ấm hơn, thò cổ ra ngoài thế là...

FLC khuyến nghị múc 3 tuần liên tục thì o múc, lại vào đúng phiên thứ 2 tăng mạnh

Lên ngọn cây là tất yếu.

Giải pháp:

1. Tự tụt xuống nếu có can đảm
2. Nhờ người khác lấy sào chọc cho rơi xuống, nếu không can đảm

Tuy nhiên em nghĩ giống HAG, vào uptrend lên cũng không đến nỗi. Chịu nó đấm đạp vài phiên thì cũng hưởng lành

VCB đang lãi thành lỗ. Bán ROS mua FLC, bay sạch số lãi của ROS.
Hỏi Cờ huynh liệu mai mốt có bán được FLC giá 7.x để mua lại ROS giá 150 hay không thì huynh ấy trốn mất luôn :39:
Vẫn xanh mà anh Tí. Chắc anh đua giá cao à?
VCB giá hơi cao nên em không biết nhưng thông tư 39 được dân trong nghề coi là tin tốt cho NH ạ.

Bác nói chuẩn một vế là sau phiên hôm nay thì 2-3 phiên kế tiếp HAG sẽ bị bán khá, then chốt là phiên hàng về T3 để bet xu hướng tiếp theo, mình phận ví mỏng phải theo dõi kỹ các anh lớn biểu diễn rồi mới ra quyết định. Nếu anh muốn chọn con nhẹ mông mà lại con MWG em e là không hợp. MWG là siêu sao của năm 2016 rồi, năm nay phải nhường sân cho bé khác chứ :). Hôm trước em có show cái weekly chart của HAG, theo em mọi chuyện mới chỉ bắt đầu thôi... Just W&S
Yes,Rubber vào nhịp chỉnh,trc mắt về 290Y.
Riêng HAG mình biết nhưng ko thích,chơi chứng là để kiếm tiền,ko còn dám cược với Zombie.
Mình chỉ cmt bác thôi,chứ HAG ko còn lài WL của mình nữa.
Thực tình,tại thời điểm phiên hôm nay sau khi bán C32 mình cũng tự hỏi nếu TT rơi vào kịch bản như thế...thế..thì mình sẽ quyết thế nào;dùng trực giác chiến binh của mình -mình chọn MWG-thế đấy,số phận của túi tiền mình được quyết định như thế đấy...:)

Status
Not open for further replies.
Back