Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Để tối đọc báo cáo đã, giờ chém gió thôi.
Thực ra chị vẫn đánh giá cao tiềm năng 2 ngành: Du lịch và nông nghiệp nhưng sao thấy FLC tàn nhẫn với cổ đông quá.
Tại vì cổ đông không chịu nghe lời tư vấn của Cờ huynh...ke ke ke
Gì chứ Ros với Flc, Cờ huynh hô chiều nào, em lao chiều ấy... chết thì cam chịu thôi... :19:

Tại vì cổ đông không chịu nghe lời tư vấn của Cờ huynh...ke ke ke
Gì chứ Ros với Flc, Cờ huynh hô chiều nào, em lao chiều ấy... chết thì cam chịu thôi... :19:
Một hôm chị ngồi với cậu em mà thấy TGĐ công ty chứng khoán của nó nhắn tin hỏi bây giờ nên mua mã nào trong 2 mã của nó. Nó nhắn lại không biết được đâu ông ơi.
Kết luận tay trái không biết tay phải làm cái gì?

Một hôm chị ngồi với cậu em mà thấy TGĐ công ty chứng khoán của nó nhắn tin hỏi bây giờ nên mua mã nào trong 2 mã của nó. Nó nhắn lại không biết được đâu ông ơi.
TGĐ đâu nhất thiết phải biết buôn chứng đâu, chỉ làm quản lý thôi mà :10:

:24::24::24:
Chị đọc được cả tin nhắn của em chị luôn ạ... vãi lụa thặt.

Giả sử tạm cho qua yếu tố con người...
Chị cho em xin cái nhận xét thuần về BCTC của FLC có được không ạ? Chị Tổng tuyên bố, cầm chắc 11k tỷ 2017, 13k tỷ chắc cũng không khó... doanh thu 2017. Quýt ca đang định vị là Bds nghĩ dưỡng số 1 Việt Nam...
Mà vậy, thì để giá dưới 10, khác nào ảnh nói láo??? Mọi suy đoán là từ cá nhân em thôi... không phải, các anh chị đừng gạch đá nhoé... Lỡ có ném thì em cũng xin hứng vậy!!!
anh ấy đã cầm hết tài sản để múc FLC chưa. Thực, anh Q có tầm nhìn quá tốt khi định hướng phát triển du lịch, nhưng vị trí ngon như Đà Nẵng, Nha Trang, Sapa mấy thằng Sun Group, Mường Thanh, Tây...nó chiếm hết rồi.

anh ấy đã cầm hết tài sản để múc FLC chưa. Thực, anh Q có tầm nhìn quá tốt khi định hướng phát triển du lịch, nhưng vị trí ngon như Đà Nẵng, Nha Trang, Sapa mấy thằng Sun Group, Mường Thanh, Tây...nó chiếm hết rồi.
Cái này khó, mình phải hỏi thẳng Quýt ca Thầy ợ... đợi đến DHCD xem có ai đứng lên hỏi không? :19:

Status
Not open for further replies.
Back