Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Nhà thơ @becks2367 cho hỏi anh Bò thần đi phịch về chưa mà chưa lên vui với ae VCers.
Ảnh đang lên đỉnh Fansipan, cáp treo mất điện...bị kẹt lơ lửng trên đó roài anh ợ...mà a quan tâm j đến cái ông đó, có hay ho gì đâu:33:
VC vắng tiếng anh Bò
Thì sông vẫn chảy, thì đò vẫn qua
Có gì mà phải thiết tha
Ổng đi kệ ổng, đừng ra làm phiền:33:

ROS mình "nhìn" thấy rõ lắm. Lần nào cũng đúng hết vì em nó mộc mạc, đơn giản quá chừng. Hôm rồi cũng share nhiều mà hình như chả ai quan tâm hết, còn cho là mình đi PR cho Cờ huynh nữa chứ ! Đợt này mình mua chứ ổng có mua đâu, chơi toàn mấy con siêu cổ phiếu kinh dị không à.

ROS mình "nhìn" thấy rõ lắm. Lần nào cũng đúng hết vì em nó mộc mạc, đơn giản quá chừng. Hôm rồi cũng share nhiều mà hình như chả ai quan tâm hết, còn cho là mình đi PR cho Cờ huynh nữa chứ !
Con này phải quen tính lái anh ơi. Nhưng gần 90 em nghĩ là anh nên bán :1:

Đúng là chúng ta không thuộc về nhau, mình xuống tàu cái là con ăn mày nuột luôn :1smiley_vn24:
Dạ, không sao anh ơi, lúc khác, ta sẽ đến bên nhau...
Thôi, anh cho em nó ra khỏi WL đi cho nhẹ đầu ạ... Em nhờ Huyền Bí tư vấn, vậy mà cũng phải kẹp nát pi ở 15 đấy thôi... hic

Con này phải quen tính lái anh ơi. Nhưng gần 90 em nghĩ là anh nên bán :1:
Chơi ROS thì chỉ có một đường canh chừng liên tục, cứ có giá đỏ là bán ngay. Được cái vài chục cân thì chả thấm đâu với hàng trăm cân ở từng bước giá xuống, chỉ cần nhanh tay là OK.

ROS mình "nhìn" thấy rõ lắm. Lần nào cũng đúng hết vì em nó mộc mạc, đơn giản quá chừng. Hôm rồi cũng share nhiều mà hình như chả ai quan tâm hết, còn cho là mình đi PR cho Cờ huynh nữa chứ ! Đợt này mình mua chứ ổng có mua đâu, chơi toàn mấy con siêu cổ phiếu kinh dị không à.
Cái này là em nói đùa thôi.
Nhưng em vẫn 1 câu hỏi vì sao anh lại thiếu tự tin đến mức hầu như khi đưa ra quyết định mua bán toàn "Cờ huynh bảo" :105:

Status
Not open for further replies.
Back