Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Làm một bụng KBC @14.95 rồi, chỉ còn vài cân chưa khớp đang treo lơ lửng mà thôi.
Hà hà, lãi ảo ngay trong phiên.
Em phục anh khả năng canh điểm vào ra. Đến EVG rơi như vậy mà vẫn ăn được thì không gì là không thể.

Thấy nó cứ gửi TK chả được bao nhiêu. Lãi nó hưởng cả, thua mình đền bằng lãi TK thôi.
Hồi còn non dại, em nhận tiền gia đình mua bán. Lúc lời lúc lỗ, cảm giác mình làm mất tiền người thân khó chịu lắm, nên toàn lấy tiền mình bù vào để trả. Sau biết là mình (i) không đủ năng lực và (ii) là không sòng phẳng được chuyện tiền bạc với người thân, nên không nhận tiền bất kỳ ai gửi nữa.
Hồi trước đại hội STB, chị bạn hỏi mình có mua STB cho vụ sếp mới không? Em thành thật trả lời là em kg theo dõi thị trường, nên chẳng biết gì hết, xin lỗi không tư vấn được, chỉ bảo là TT chung thấy hơi mặt bằng giá hơi cao rồi. Chị ấy dẫn chứng nhiều nguồn tư vấn bla..bla...(Kinh nghiệm làm chứng khoán bao năm cho thấy, khi người kg bao giờ chơi chứng (hoặc trên 05 rồi kg buôn chứng khoán) bắt đầu thấy kiếm tiền trên TT dễ là...hơi mệt.). Hôm nay chị nhắn tin cảm ơn mình hôm đó đã "tư vấn" chị ấy không mua. Hic..may mà nhìn lại giá STB thấy giảm từ đó đến nay, có được cái tin nhắn cảm ơn. Chẳng may nó phi ngút ngàn, hóa ra mình làm người ta mất tiền ah??? Huhu.

Em thấy không chỉ 1 số mã cá biệt, mà lực lượng nổi dậy ngày càng đông rồi :1:
Tác nhân gây nhiễu của các siêu Bcs vẫn còn lớn.
Sang tuần sau thì ai có chông cầm chông,ai có mác cầm mác, cùng nhau xung phong :1:
Tôn thép phản ứng trước rồi đấy thôi :41:
Khởi nghĩa chưa thầy ơi :3cool_adore:

Treo mua sàn EVG suốt buổi không được miếng gì, quay sang hốt một nắm FLC @7.3x rồi đó Cu Lì ơi.
Dạ, anh đánh hay quá. Kỳ này em đánh 40k thôi, không chơi 100k, để thử bám đuôi Bàng huynh một tẹo... lâu quá rồi, chưa bám được con nào!!!

Status
Not open for further replies.
Back